Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

World cup hii 2010

Discussion in 'Sports' started by Shedafa, Mar 25, 2010.

  1. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    World cup iliyopita 2006 kulikuwa na mgawo wa umeme wa kufa mtu, sijui world cup hii itakuwaje. Nakumbuka ilikuwa nihame nilipokuwa ninaishi siku chache kabla ya kuanza kwa mashindano lakini nikaminya, kwa sababu nilipokuwa nahama angalau kulikuwa na nafuu kidogo ya mgawo kuliko nilipokuwa nahamia. Niliminya hadi mashindano yalipoisha ndio nikahama. Sijui safari hii itakuwaje, sijui tutapata bahati ya kuiona bila zengwe!
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umeme utakuwepo fulltime au umesahau kuwa mwaka huu ni wa uchaguzi?wazime umeme wanajitaka hawajitaki?
     
  3. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh, ndugu yangu. Wanaweza kuzima bila ya wasiwasi, wanamuogopa nani?. Tena washakwambia kuwa watashinda kwa kishindo, wala si kwa ajili ya mazuri walioyafanya ila hatuna ujasiri huo!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280

    Wanaweza kuzima umeme na bado wakashinda ushindi wa Tsunami uliochanganyika na wizi mkubwa wa kura. Kama unaisubiri World Cup kwa hamu kuu basi ujipigepige ili uwe na generator yako au uwe na plan B ya wapi utaennda kuangalia mechi hizo ambapo hata kama umeme hautakuwepo basi kutakuwa na umeme wa generator.
     
Loading...