Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

World AIDS Day

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba_Enock, Dec 1, 2010.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa WanaJF wote:

    Hawa watu wawili ndio waathirika wa Ukimwi ambao wameacha ujumbe wa Ukweli kuhusu AIDS:

    1. Phil Bongoley Lutaaya : http://www.musicuganda.com/Philly%20Lutaaya.html

    2. Nkosi Johnson : ieterna.net/archive-pdf/nonfiction/autobiography/Nkosi%20speech.pdf

    Unaweza kuwa-google kwa taarifa zaidi

    Ujumbe wa mwaka huu ni:

    Many Lights for Human Rights
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
  3. K

    Kibento Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusiwatenge bali tuwapende na kushirikiana nao ktk shughuli mbali mbali
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    That is right - Kila mtu ana haki ya "kupendwa" kwenye jamii
     
Loading...