Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Workshop ya kujiandaa kustaafu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kamkoda, Sep 24, 2012.

  1. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo nimepitia katika blog moja maarufu hapa nchini kuna tangazo la workshop ya kujiandaa kustaafu ada Tzs.500,000/= sasa hii imekaaje!
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    wizi mtupu kwani watakusaidia nini wahuni tu hawa.
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Huyo ni creative sana anataka kuandaa mazingira ya kustaafu kwake! Na wajinga hawataisha. Si mnakumbuka DECI?
     
Loading...