Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WORK AT HOME MUM MAKES $10,397/Month Part Time.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by SONKO ORIGINAL, Feb 13, 2012.

  1. S

    SONKO ORIGINAL Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inawezekana ila siyo rahisi kiivyo kwasababu inategemeana mambo mengi, kama kufanya 'good keyword research', kuwa na good copy na kupata na targeted traffic.
     
  3. S

    SONKO ORIGINAL Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu maisha ya sikuhizi mtu unakula kwa jasho lako! kama bwana mungu alivyomwambia Adam na Eva atazaa kwa uchungu. Unaweza kufanya mambo mengi ikiwemo na hiyo unayoiona hapo juu na ukafanikiwa. lakini sidhani kama ni rahisi hivyo siku zote. inawezekana huyo mama kalamba dume this time but kesho inakuaje?? fanya kazi, kaza buti mambo yataenda. tusidanganyike na vishawishi vya kutengeneza pesa kwa njia za mkato kukamilisha ndoto za abunuasi.
     
  5. H

    Hkeen Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana
     
  6. I

    Incredible JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 697
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 80
    Hao ni matapeli. Usijaribu kuingia.
     
  7. nonino

    nonino Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nilijaribu,wakaniambia inabidi nilipe hela kwanza ndio wanipe kazi
     
  8. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani hata mimi nina wasi wasi nao maana nami pia wamenitumia email wakanipa hiyo link nijaze form yao kisha eti mara moja nitaanzan kazi nakulipwa
    Nina wasi wasi nao semeni wengine
     
  9. remon

    remon JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu hao jamii ni uzushi mtupu.... tafuta kazi umiza kichwa...
     
  10. I

    Incredible JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 697
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 80
    Nashauri msijaribu kupoteza muda na hao jamaa, ni matapeli na zaidi wata hack email address zenu. Ni wizi wa zamani hapa USA.
     
  11. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wengi wao ni matapeli. Wataanza vizuri mwisho wa siku wanakuambia tuma kiasi fulani cha fedha ili wa process. Hapo ndio utaliwa
     
Loading...