Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wonders Shall never end in Tanzania!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Sumba-Wanga, Aug 10, 2012.

  1. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  2. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    rekebisha usemi wako; kila kitu cha kipumbavu kinawezekana tanzania kwa kuwa nchi imekabidhiwa kwa majizi
     
  3. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nnavyojua mm, msajiri wa ahakama ya rufani ni km katibu mkuu wizarani, sa cjui km katibu mkuu wizara ya ujenzi lazima awe mhandisi, kwa miska mingi sana, wasajiri wamekuwa wakitoka mahakamani, hawana koneksheni na makatibu wengine na kujikuta mambo yao mengi kukwama,
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio maana nimesema wonders shall never end in Tanzania.
     
  5. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tundu Lisu alipowafumua watu wa sheria kwenye hizi mahakama zetu pale bungeni, yule mbwiga JAJI WEREMA aliyeamua kutumia kichwa chake kufugia nywele badala ya kufugia akili, akamjia juu eti ooh! amewadhalilisha.

    HILI LI-SERIKALI LA CCM LIMESHA-EXPIRE, WATANZANIA TUPO WAPI KULIONDOA MADARAKANI JAMANIIII!!!!
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unajua kuna professions zingine sio kila mtu anaweza kwenda tu......???
    Imagine, kama hujui sheria, unawezaje kuongoza mahakama??
    Wonders shall never end!
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    atajifunzia uko huko kazini. ile drama ya mfalme **** jk anaicheza live..huyu jamaa hewa tupu
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Lakini, who should be blamed?
    Ina maana hana advisors?
    Rais sio lazima ajue kila kitu, kazi ya advisors ni kumshauri mambo mbali mbali.
    Pesa za walipa kodi zinatumika kuwalipa watu ambao wanashindwa kumshauri Rais....
     
Loading...