Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women...........!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nakapanya, Aug 3, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Miaka mingi iliyopita iliukuwa ni miaka yenye ufahari juu ya mwanamke,mwanamke alikuwa mwanamke kwelikweli,ni kweli alikuwa MSAIDIZI WA MWANAUME,kwa hali hiyo tulijivunia sana hawa wakina dada zetu na mama zetu.Waliwapikia waume zao,waliwafulia na mengineyo mengi.Lakini siku hizi mambo yamebadilika;wanawake wanataka haki,wanataka kuwa sawa na wanaume,hawapiki tena na wala hawawafulii tena waume zao,wanachotaka waoni HAKI SAWA,eti mwanamke akipika mchana basi mwanaume apike usiku,kulea watoto eti pia iwe zamu.MIAKA HIYO WAKINA DADA WALIPIKA KAMA MAMA ZAO LAKINI SIKU HIZI WANAKUNYWA KAMA BABA ZAO,DUUUUUUU.Je usaw huu unaopiganiwa na wanawake ni sawa?nini faida zake na hasara zake?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Siku mtakapoacha kudai 50/50 sharing of bills na ndio sio siku tutafikiria kuwapikia 3 x a day na kuwafulia.
     
  3. s

    strong lady Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tuliona tumetimiza haki zetu zote kwenu tena bado mnataka haki zenu kwetu tuzifanye sisi ndio maana tunataka haki sawa, tunapika, tunafua, malezi ya watoto, sasa hivi tunalipa karo za shule,kodi za nyumba ,tunawanunulia magari,
     
  4. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama ambavyo imeandikwa mwanamke ni msidizi wa mwanaume,so ni jukumu lako wewe kuhakikisha mumeo anakula vizuri na anakuwa msafi,lakini pia kumsaidia kwenye bills kama unauwezo.
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Maisha ni kusaidiana, kama wanandoa wote wanaenda kazini na wamekubaliana kusaidiana kupika, kuosha vyombo, kufua etc. sio mbaya!
     
  6. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huko sasa itakuwa ni ile ishu ya kuwatunza ma mariooo,hapa nazungumzia for a responsible women and men,kumnunulia mmeo gari ni kama zawadi tuu strong lady na hivyo haikuondeshei wewe majukumu yako ya msingi kwa mwanaume.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Huletwa na kutoheshimiana kati ya mwanamke na mwanaume! Pia watu kuto timiza majukumu yao!
    Haiwezekani utegemee kupikiwa na mtu usiye mjali, mtu usiye muachia matumizi na mambo mengine!

    Siku hizi mambo yamebadilika hata wanaume tumebadilika.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mnatakaka msaidiwe kwenye bills lazima niwe nimeajiriwa au najituma, at the same time mnataka full service at home, upike, pakua, fua, osha halafu night shift. Hata robot hafanyi hivyo.
     
  9. s

    strong lady Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nakapanya hata mimi naongelea haohao responsible men, kama mimi nafikia hatua ya kufanya majukumu yako kwa familia kwanini na wewe inapobidi usifanye ya kwangu ni sehemu ya mapenzi pia ,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nawakamata kwenye miezi 9 tu...
     
  11. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Miaka mingi iliyopita ilikuwa ni miaka yenye ufahari juu ya mwanamume. Mwanamume alikuwa mwanamume kwelikweli. Ni kweli alikuwa kichwa cha nyumba au mkuu wa familia. Kwa hali hiyo tulijivunia sana wakina kaka zetu na baba zetu. Walinunua chakula, mavazi na mahitaji mengineyo mengi ya familia. Lakini siku hizi mambo yamebadilika. Wanaume wanataka kulelewa kama watoto. Hawanunui tena chakula wala mavazi kwa wake zao. Wanadiriki hata kutelekeza familia zao. Mwanamke anahangaikia watoto kwa mahitaji ya chakula, mavazi, malazi, elimu n.k. Mama amekuwa mlezi wa familia. Miaka hiyo WAKINA KAKA WALIJALI FAMILIA KAMA BABA ZAO LAKINI SIKU HIZI WANAJIJALI WENYEWE TU, WAMEJAA UBINAFSI. Wanaume sasa wanataka kununuliwa magari na wanawake!
    Je ukwepaji huu wa majukumu ni sawa? nini faida zake na hasara zake?
     
  12. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sielewi dhumuni la huu uzi, wanawake wamebadilika lakini wa kizamani bado wapo. usawa kwa wanawake unaoongelewa unahusu kutobaguliwa au kunyanyaswa kwa vile wao ni wanawake
     
  13. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ume-edit vizuri kweli :lol:
     
  14. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, damn right!
     
  15. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na afanye pale tu inapobidi yeye kufanya,isiwe ni kama roster kwamba leo zamu yangu kesho yako,hilo halikubaliki kabisaaaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unaweza kuniambia mwanamke anabagulia katika lipi?unazumngumziaje hizi harakati zenu za kutaka hadi baba ampeleke mtoto kliniki?
     
  17. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unajua hiari yashinda utumwa;mtu akifanya kwa mapenzi yake haina shida,shida inakuja pale ambapo mwanamke unamfosi mwanaume afanye kama ndo wajibu wake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mhhhhh.....kwahiyo baba akiwa njiani anrudi kutoka kazini anafikiria kuwa akifika nyumbani anazamu ya kupika,kuosha vyombo na kufua,kwangu mimi nasema moja ya vitu vinavyoleta matatizo katika ni mwanamke kufanya kazi hali inayopelekea kutotumiza wajibu wake kwa mwanaume.
     
  19. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwa kuedit,ila mbona mnaipa kipaumbele sana gari?ukimnunulia gari si kama zawadi as vile unaweza mnunulia boxer,so majukumu ya mwanaume yatabakia kuwa majukumu ya mwanaume n mwanamke atabakia na majukumu yake.
     
  20. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    so unataka kuniambia kuwa kutokuheshimiana huko ndio kumepelekea wanawake kudai haki sawa na wanaume?
     
Loading...