Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women: Your vajay jay doesn’t have to smell like roses

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 29, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Your vagina doesn’t have to smell like roses
    Or be “douched.” Just because hundreds of products have been created to help you “clean up” your vagina, doesn’t mean that’s what men want. If you like to use those products—okay. But don’t use them out of insecurity. A vagina is meant to smell like a vagina.

    [​IMG]




    [​IMG]
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    hivi mtu anatumia hivyo ili anukie afurahi au ili amridhishe mwanaume?

    Anyway harufu natural ina raha yake Mtambuzi....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, kila kitu kina ladha yake.

    Ndo maana si kila siku nyama yatiwa kitunguu swaumu.
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Wewe una akili sana, yaani mie huwa nategeshaga pua mahali hapo ili kupata usingizi wororo kwa harufu naturally ya mama Ngina...LOL
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Zamani ilikuwa tunapata matamanio ya kuwapanda wenzi wetu kutokana na wito wa harufu ya heat period, lakini siku hizi manukato yameharibu sana huwa tunabahatisha tu.... Haiyumkini wale wadada wasaidizi wa ndani huwa wanabakwa na wababa wenye nyumba kutokana na wito wa harufu zao za heat period, halafu munawalaumu waume zenu..
    Punguzeni manukato jamani..LOL
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna 'natural' na 'nachoro'

    kwa hiyo si kina nachoro ni 'user friendly'

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hebu mwaga maujanja mkuu, unadhani ni vyema kutumia mafuta ya nazi au?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo mnawanusa kama beberu?

    Kuhusu wababa kufakamia HG sababu ya heat period, hala hala wasije fakamia na binti zao wakiwa kwenye heat.

    Ku-pimp harusu kuna ladha yake once in a while.

     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yap, harufu iyo ina raha yake hasa kwa mafish kama mimi...hahaha.
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Mabinti zao nao kama mama zao, hujisiriba mavipodozi mpaka wanachuisha kwa harufu zisizo zao, si rahisi sana kuvutwa nao.... Wadada wasaidizi huwa wanatelekezwa na wamama kiutanashati wakidhani kuwa wakiwa wachafu ndo hawatawavutia waume zao.... Looo, wasijue siri ya kijiharufu cha heat period kinavyonukia, na wanaume huwa wanakisikia kutokea mbali na huvutwa na kijiharufu hicho bila wao kujua(nguvu ya maumbile), wataalamu wanasema inakadiriwa mwanaume huvutwa na mwanamke aliye katika heat period aliyeko umbali wa mita mia moja..... Hivi wale mabinti huwa wanalalaga wapi...?
     
  11. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha tutumie tumie kidogo, manukato nayo yana raha yake. Lol
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kupaka mafuta mengi baadhi ya mafuta yananata au yanatengeneza a thin layer, si mazuri kama 'ulimi' utafika huko.

    Kukata harufu waweza fukiza tu kwa kiasi.

    Kikombe cha kunywea maji hakioshwi kwa sabuni ya kuogea.

     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hivi waendaji "chumvini" wanaongezeka enhe!?
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mada zingine kama hizi ni kujifanya guest unakuwa unachungulia vile watu wanavyoshuka mistari...
    Vinginevyo unaweza kuharibu shughuli ya watu bure... Mtambuzi hapa ngoja niwe kuku mgeni!....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Nina perfume lakini nadhani itakuwa ime expire kwani ni mgumu sana kutumia hata perfumes...

    Kurudi kwenye mada nadhani haya mambo yanaendana na culture...kuna watu nasikia shurti afukizie ubani huko chini...

    Mimi siwezi...kwanza nina allergy na any strong smell.

    Kuna wengine wanafanya kwa mazoea...na wengine kutokujiamini...wanadhani wananuka vibaya kumbe ile natural smell ndio mpango mzima.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Afu wajameni hivi mnaonaje haya ma perfume...mimi mwenzenu naona kama ni vibaya kupulizia perfume kama nina meeting na mtu niso mjua...labda business kwani kuna mtu unaweza mfanya apige chafya mwanzo mwisho mpaka uone vibaya kilichokutuma kupuliza haya ma perfume.

    Najua kuna perfume hazina harufu kali...lakini mostly ni za wanaume..

    Kuna maduka pale Quality plaza yanauza nadhani udi...aisee mie uwa nayapitia mbali sana maana kitakachofuata ni chafya tu. Lol.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,992
    Likes Received: 9,634
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Invisible, kwani lile jukwaa la wakubwa lilikuwaje jamani? Mi huwa nakuwa embarrassed aisee. Nitaanza kuhamisha addiction yangu nikiwa in public, aaaaghhhhrrr! Mtambuzi, shkamoooo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    manukato kwenye vajay jay sio bwanaa. Jitie uturi shingoni huko. Tamu ya samaki ni shombo lake, utajiskiaje unakula kitoga ana harufu ya kambale?
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kuoga at least mara mbili kwa siku na kubadi Chupi inatosha kabisa....
     
Loading...