Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women want to be told “I LOVE YOU” in many various ways

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mokoyo, Mar 20, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    A woman is never taken by handsome body of a man but by love, if you will love your woman completely and romantically, that is enough security for her to cleave to you until death

    Naturally a woman expects her man to know how to love her; she will never tell you want she wants instead she is expecting you to take her the all way of love. Don’t take for granted that you know her; keep on knowing each day and continue discovering what her heart needs.

    Nimepata haya machache kwenye jarida moja hivi. Je haya ni ya kweli au ni maneno matupu tu?
     
  2. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    thats may imply to some women, since I am not a very romantic person I need more than love to stick with a man...
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Heri wewe umejisemea ukweli wako. Keep it up!
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ebu fafanua zadi hapo kwenye nyekundu umeniacha njia panda kabisa
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe umemuelewaje Mkuu, mimi bado sijamuelewa Noname, nisaidie
     
  6. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #6
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mimi sitaki a man to tell me he loves me, I want him to love me. Mambo ya kusema "I luv u" kila mara wakati moyoni sio kweli hayapendezi. na a genuine woman anataka love tu kwa mwanaume, na sio vitu vingine. Unaweza ukapata vitu vingine sehemu yoyote, lakini sio love.
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Pasipo kusema I LOVE U utajuaje kuwa anakupenda au ndio mpaka atoe vitu vingine materials kuthibitisha mapenzi? Bado sijaelewa nahitaji msaada
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye RED umenidanganya kabisa, mara nyingi mnapatikana kwa kudanganywa! Ukweli hapo hauzai matunda kabisa. Kwa uzoefu wangu, niliopata kuwadanganya nimewapata kwa urahisi sana, japo niliwaambia ukweli niliwashutukia wapo pengine. JUST IN MAJORITY!
     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Sijasema asiseme I love you, lakini siyo ile ya ki-siku hizi, kila mara I love u. yaani sometimes unaona kabisa kuwa hapa naibiwa, mtu anasema tu I love u wakati hamaanishi chochote. na wanaume wamelijua hilo kuwa wanawake wanapenda kuambiwa I luv u, so kama unamtaka (siyo kumpenda) you just tell her I luv u in all smses na calls na kila mkionana basi utakuwa umempata.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Maneno tupu pasipo matendo hayafai kitu, kadhalika matendo matupu pasipo maneno, ni kama kufosi fulani.
    There must be a balance between words anD actions to find a nice cocktail of the whole thing!
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hiyo green ni sawa kabisa, Majority, sio wote! kwa vile sio wote, mimi ni kati ya wale waliobakia.
    BTW, nina uhakika kabisa kuwa sipo kwenye hiyo sample yako, ndo maana hukujua kuwa kuna wengine hawapendi kudanganywa
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Asante kwa majibu mazuri FP lakini bado nina tatizo ni wakati gani hasa mwanaume amwambie mwanamke wake I LOVE YOU? Kuna specific time/period?
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
     
  15. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #15
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwambie kila wakati umpendae 'I love u'. Ina uzito wake. Mfano, kama ukienda nyumba ndogo, utayackia hayo maneno yakijirudia mara kwa mara kicjwani na pia yanaweza kukufanya ubadili mawazo kama ulitaka kuiba/kuibiwa
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    PJ asante kwa andiko zuri lakini tuna-balance vipi? Please clarify Mkuu
     
  17. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red umenifurahisha sana Katibukata, lakini sio wote bana wengine hayajirudii kabisa haya maneno
     
  18. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    porojo tupu hizo mkuu.................. be careful na biashara ya kuuza habari..............
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
     
  20. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
     
Loading...