Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women to women

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Amateur, May 13, 2011.

  1. Amateur

    Amateur Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwanini wanawake huwa hawapendani, especially kama hawafahamiani. Kwa mfano wanawake wanaofanya kazi za reception au customer service wakipata mteja wa kike response yao ni tofauti na angekuja mwanaume, ni kwanini. Mwanamke akimkuta mwanaume ndio yuko mapokezi huwa anakuwa more comfortable than angemkuta mwanamke. Hata ukitaka kuomba directions ya sehemu mwanamke atamtamtafuta mwanaume amuulize. Sisemi ni wote ila mara nyingi ni hivyo. Kwanini huwa wanadharauliana hata kama hawafahamiani- just by looking utamskia 'anajishebedua' etc etc. Hapo ni mdada kapita pengine kapendeza na watu wanamtizama. Ndio maana wanawake wanshindwa kuendelea, life iis too short for this type of hatred you never know whom you could meet through casual acquantances. Pengine ni mtu ambaye atakuwa na manufaa sana kwako. Wana JF what is your take on this?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Chuki binafsi...
    Wivu.....
    Ujinga.....
    Binafsi siwezi kumchukia mtu bila sababu....hata wanaonipa sababu tu nawapotezea achilia mbali mtu nisiyemjua!Yanini kujichosha na kitu ambacho hakina faida kwangu wala hasara kwa huyo mwingine!!!
     
  3. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mie nahisi wanaume ndio chanzo,kwa vile mko wachache wanawake tuko kny competition kuwapata hence war with each other.....:dance::dance::A S 103:
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanaume wachache wapi huko???
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Wivu, Ignorance, Viwango, suspision, nature, survival of the fittest ... The list can go on forever.... Na sababu nyingine ni nyie wenyewe guys ... una mwanamke wako hapa.. akija mwingine unamuangalia kama vile ulonae hapo si lolote....
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ila ukisha kuwa aware na hii weakness una avoid. Mimi kazi nayofanya nina deal na mabinti na wakaka. Na inainvolve power relation. Am powerful than my clients. Kwa kuwa najua hii weakness nina upendeleo fulani kwa mabinti kuliko wakaka; na wananipenda sana tofauti na other women colleagues. Nadhani ni kutokujiamni kunafanya tuchukia wanawake na wadada. Tena hata kwa upande wa mavazi, wanawake wako critical sana kwa wanawake wenzao, utasikia amevaa mini nani amtake! Mimi napenda sana kuona binti kapendeza kwa hiyo I am always against those critics. Mavazi ni umri hata sie tulivaa sana tu kwa nini leo hii umtolee mimacho mtoto wa mwenzio!
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Umemaliza kila kitu
     
  8. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anayefanya ivyo ni sawa sawa na chizi
     
  9. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata kwenye suala la uchaguzi kama mgombea mmojawapo ni mwanamke utashangaa kura nyingi za wanawake zinakwenda kwa mwanaume. It is natural!
     
  10. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umenikumbusha kuna kitu kinaitwa law of magnetism nilisoma form 2 more than 20 yrs ago inasema, Like charges repel on each other while unlike charges attract on each other
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haya bwana AD
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pauline, hilo la wanaume kuwa wachache sikualiani nalo. We kumbuka mdada anamchukia mwenzie bila sababu zozote, hawajuani hapa mwanaume anaingiaje? Mi naona kumchukia mtu bila sababu ni ujinga, wivu, ushamba n.k. Afu wanaume wako wengi au tuko sawa kwa sawa!
     
  13. M

    Malunde JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yaani sie wanawake sijui tukoje, utakuta mtu anajisikia tu kumchukia mtu bilasababu, labda unaona anapendwa sana na watu wengi, au ana mafanikio makubwa kuliko wewe, bila sababu mtu anaanza kumfanyia mwenzake visa, Yaani wanawake wenzangu tusipopendana wenyewe unadhani tutapendwa na nani? kwanza upendo uanze kwetu from there unaweza sambaa na kwengine. Mfano mzuri ni Big brother, akienda msichana hamna anaejali, ngoja aende mvulana watapiga watu kura mpaka basi, TUBADILIKE
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    LOL..LOL..Ndetichia nimebaki haywire.... sielewi bana...
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    kubadilika Gaga.... Kazi ipo dear... Ni sawa na kusema mtu akatazwe kwenda haja ndogo akiamka tu asubuhi na asubiri mpaka jioni....
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hatuwezi kupedana kamwe, miwivu isiyo na maana , kuchukuliana wanaume na ujinga tu. Labda tuanze kuwafunza watoto wetu ili kizazi chao waondoe hiyo, na sidhani kama tutafanikiwa lol
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ni kutokujiamini tuuu
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unaonaje tukianza wenyewe kubadilika bila kujali kama wengine watabadilika maybe tutakuwa tumepiga hatua fulani
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    I love the idea.. Starting with me... Personally siko hivyo but unfortunately kila mwanamke anasema hivyo mpaka inakosa uzito.....
     
Loading...