Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Women need a reason to have sex. Men just need a place."

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mokoyo, Mar 29, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280

    Hivi hii ni kweli wakuu?

    Ni signature ya Bigirita, imenivutia ila sijajua ukweli wake ni mkubwa kiasi gani.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Kwa kifupi ni kuwa, mwanamke mpaka apate sababu ya kusex, lakini mwanaume akiona gesti tu anakuwa tayari kufanya matusi.

    Umeelewa sasa? Ngoja nikazimue, hangover mbaya sana.
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Bado sijaelewa Mhe. Xpin. Kwanini mwanamke awe na sababu na mwanaume akose sababu na kwanini mwanaume akiona gesti awaze ngoono lakini sio mwanamke? Please more clarification broda
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yap 80% ya madem niliowahi kumega walikuwa hivyo; Dem atakubali ukammege euther

    1. Kuonyesha kuwa amekukubali
    2. Kuhakikisha anakuweka chini ya himaya yake
    3. Kupata anachokitaka kutoka kwako

    lakini nimeshawahi kuwamega madem sehemu zifuatazo bila hata ya kutegemea

    1. Sebuleni kwake; wakati mdogo wake kalala chumbani
    2. Ndani ya gari
    3. Kwenye migomba (Chaka)
    4. Shambani (mahindi marefu)
    5.Varandani; tukizuga kupunga upepo
    6. Ndani ya bus; tuliharibikiwa safarini!

    and the list continues
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kutokana na maungo jinsi mungu alivyotuumba
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Unaweza kutufafanulia ni kwa vipi viungo vinahusika?
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mwanaume akiona kizuri tu anakitaka, ila mwanamke hadi ashawishiwe .
    Nadhani ni biological.
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    kweli wanawake lazima wawe na sababu. Sasa sababu ya kwenda uko machakani ni nini?
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kuna kamsemo kuwa..........Mpaka demu akuvulie chupi..........lakini hakuna mpaka kidume kikufungulie zipu!!!!

    Unaweza kupeleka moto, popote pale na mwanamke yeyote yule mazingira yakiruhusu na bila sababu..........as men, we know this.....hakuna mjadala hapa.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    red, kwani wanawake hawapendi au kutamani vitu vizuri?
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, hapo ndo unakuwa huelewi..........no reason, just a place......kichaka kinamsitiri kidogo, yeye ana-do ze nidful
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Roy amesema, tukiona kizuri, tunakitaka....sio tunatamani, hiyo ndiyo tofauti yetu. Ukiona kitu kizuri, ukipata nafasi unatafuna bila sababu.
    #Mademu wanaona wanatamani au kupenda........lakini kuvua nanihii, mpaka wawe na reason. sisi kufungua zipu haihitaji reason................(Kwa kujua hivyo,kuwa tupo tofauti ndo inapelekea wanaume kuji-control zaidi, wanawake wanahitaji nguvu kidogo tu kuji-contro to have sex kuliko sisi)
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahaha, hata kwenye mtaro, pouwaaaaaa eeh?
     
  14. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    NO...! Kwani wangapi wamemegwa hata bila kujitambua, anashtukia kitu tayari! Wangapi wanatolewa ubikira wakiwa minor? Je, ndio kuwa na sababu? Mwanaume lazima aumize akili kwanza kabla ya kutokea demu, huku akijaribu kuandaa sababu za msingi za kujitetea. Lakini mwanamke anakubali au kukataa, tena mara nyingine bila kuhoji sababu zilizomsukuma mwanaume kumtamkia hivyo.

    SI KWELI....! Labda kinyume chake.....!
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    acha kabisa!!!!
    jamaa alimalizia kwenye gari, si purukushani akakata shanga za binti wa watu!! zikamwagikia kwenye gari.
    Mbona ilibidi akapark gari petrol station na kwenda kudai kwa my wife wake kuwa gari mbovu.........vile vipunje vya shanga utavisafishaje visibaki????
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yaani masurprise kama haya yanahusika sana! Unakuwa kila ukimbuka unafurhi mtimani!:D
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tuache utani, red ya mwanzo.unakuwa umebaka kwanza. hatuongelei nyie akina babu mnaotafuta vi-hakielimu.

    Pili, in a serious note: kupasua kichwa kunatokana na kutopewa kirahisi.....kwanza kubali, lakini cha msingi ni kwamba hizo unazoziita reasons -----umezi-disqualify kwa kusema ni za kujitetea. kwa hiyo sio neccesarly ziwe genuine reasons.

    Tatu, wewe umeshawahi ktoa sababu za msingi kwa watu wangapi?..........huwa zinakuwa nini? nakupenda sana, au?

    Put your options open man.
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah asubuhi ingekuwaje kama wife angeomba kwenda kuangalia gari ilivyoharibika? Ndoa ingeingia mkenge
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Bafuni, toilet Je nako kunavutia sana hasa ukikutana na kiportable, easy to put in the sink. hahahaha
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Ebu tupe personal experience mjumbe ili somo lieleweke fasta please tafadhali
     
Loading...