Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women mathematics

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hashycool, Oct 7, 2010.

  1. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Is the answer right?
     

    Attached Files:

  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Unamtukana mama yako mzazi kuwa yeye ni tatizo la hata kukuzaa wewe...usisahau ile hekaya ya Achebe " mother (woman) is the most important person of all.."
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Hii ni nadharia ya ukandamizaji, angalia hapa kwetu bongo wanaoleta matatizo hasa ya ufisadi ni kina nani? Hata hapa jamvini wanaoleta threads zenye kukasirisha ni kina nani? Waacheni mama zetu wamebarikiwa! Tatizo la m2 mmoja lisifanywe kuwa la jamii nzima! Its fallacious, me ukinambia hivyo nitaandamana hadi kesho. Mamangu alipokuwa hai tuliishi kwa amani sana ndani ya familia lakini baada ya kutoka NA KURUDI KWA MUUMBA matatizo kila kukicha. I truly believe that man is the source of problems only that some FEW WOMEN may cause some FEW problems!
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hashy cool una minyoo?
    umetendwa?naamin mamako mzazi si tatizo bali ao....wa pemben labda wamekuvuruga ubongo mpk useme maneno km aya
    km vp labda wanawake wako ndo matatizo bt nt ol women includng yr own mumy hawana matatizo.
    pole lakn manake mpk kufikia stage i ya kuwatusi wakike bas tatizo ni kubwa more than u can imagine.....any way nthng to say more than M SO SORY 4U.
    za asubuhi?chai imepita tayar?
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Je, hii?

    (((A woman + A man) - Clothes) + A bed), divide legs, then multiply....!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    =uroda.
    hii haina ubaya wowote na haijakaa kuikandamiza gender yeyote.
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Join DateSat Oct 2010Posts45Thanks2Thanked 3 Times in 3 PostsRep Power
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Vema
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh namweshimu mama yangu na wanawake wote sina mchango
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Mbona wadau mnakuwa na hasira hivi, tumeathirika na mambo ya uchaguzi nini?
    Ni mangapi unatamka kila siku yanamu'include mama yako lakin i unaona ni lugha ya kawaida?
    Sioni lolote lenye shida hapo, unless kama mtu ana hamaki zake binafsi!
    Watu mnalipia bili na kodi za nyumba kila siku nyumba ndogo halafu mnakifanya kufoka hapa..acheni unafiki bana...huh..
    Huo ndiyo ukweli
    Dont refer to your mom, take ana example of your gal....huh!
     
Loading...