Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women: ...is there any truth?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SI unit, Mar 16, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kwamba after marriage na wanandoa wakajaliwa mtoto/watoto, then mwanamke anahamishia mapenzi kwa mtoto/watoto, na kumsahau mumewe "for a while". Is it true? Kama ni kweli haya si ndio chanzo cha nyumba ndogo na matatizo mengine ya unyumba?
    **
    Come on women, married and unmaried, hebu dadavueni vizuri hili jambo.
    ...
    SI unit!
    GOODMORNING.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    aiseeeeeeee
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    ni kawaida....
    na kwamwanaume wa ukweli anayejua wajibu wake atakuwa bega kwa bega na mkewe mpaka kipindi hicho cha mpito kipite.....
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Umeona eh?:thinking:
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu yalikukuta au umehadithiwa maana sidhani mama akimpenda mkid wake ndio wewe upate excuse ya kwenda small house..
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Inasemekana hata huo mpito ukiisha bado mapenzi hayanogi as before conceiving..
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hapa panahitaji maamuzi magumu sana
    :decision:
     
Loading...