Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women Down!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by God knows, Sep 8, 2011.

  1. God knows

    God knows JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kabla sijaanzisha huu mjadala, naomba wanawake wote wa JF wanisamehe kama mada hii itawa upset in one way or another.

    Mimi binafsi kuna kitu kinanichanganya sana kuhusu wanawake ndio maana nikaona si vizuri kuumiza kichwa peke yangu ila niilete hii mada hapa Jamii Forum ili niweze kupata mawazo ya wadau kwa sababu inawezekana mtazamo wangu si sahihi.

    Hivi wanawake wanaposema wanadai haki sawa, wanamaanisha nini exactly. Wanadai haki au upendeleo.

    Nikianza na biological point of view, wanawake wanafahamika kwamba wapo weak!. sijakosea, ndio hivyo kwamba wapo weak katika mambo mengi mfano akili, nguvu, n.k

    Tukija kwenye Biblical point of view, mwanamke aliumbwa kutoka kwenye ubavu wa Adamu na Mungu alimuumba mwanamke baada ya kuona kwamba Adamu ni mpweke hivyo akamfanyia msaidizi wake. Hii iina maana kwamba mwanamke ni sehemu ya mwanaume na sehemu sidhani kwamba ni sawa na kitu kizima.

    Nikiangalia kwa makini katika huo mchakato wao wa kudai haki sawa, naona kwamba hawadai haki sawa ila wanajaribu kuua feminism kwa kuiga mambo wanayofanya wanaume. Ukisoma hesabu utajua kwamba a negative number and positive number cancel each other when they have equal values and a negative number becomes more strong when it is more negative and the same way for a positive number. This means women make men stronger by becoming more weak themselves.

    Halafu katika huo mchakato wa kudai haki sawa, mbona hawadai haki sawa ila wanadai kupendelewa????! kwa nini? Mfano wanawake kufaulu kwa asilimia ndogo, kupewa upendeleo vyuoni, makazini, uongozini na sehemu nyingine bila kuwa na sifa thabiti. Je hiyo ni haki sawa???

    Siku hizi wametuingilia hadi kukojoa. wanakojoa huku wamesimama?? Makubwa

    [​IMG]
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimekusamehe kwa leo usirudie tena ila ngoja aje lizzy na ashadii hapa ndo utakoma
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Mungu mwenyewe mwanaume sasa unategemea nini....
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Unauhakika?
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Mungu Baba,....unataka ushahidi gani tena?
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    <br><br>Mungu Baba,....unataka ushahidi gani tena?...kwa jina la baba na la mwana na la roho mtakatifu...amin
     
  7. God knows

    God knows JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanawake wanaenda na Sayansi na Teknolojia. Picha hii hapa chini inaonesha mwanamke akiwa anakojoa huku kasimama. Yupo hapo kati. Kulia ni kifaa kinachotumika kukojolea. Hivi wanawake wanahisi sie tunafaidi sana kukojoa huku tumesimama au ........... Kweli hakunaga Gender kama ya kike duniani!
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye blue sikubaliani na wewe..............kwenye suala la nguvu naweza kubaliana na wewe, japo sio 100%!
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nap&#305;ta tu ntarud&#305; baadae
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Ndiyo nina uhakika.
     
  11. God knows

    God knows JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli, wanawake hawana akili sawa na wanaume. Ila wana uwezo wa kukremu. That's scientifically proved.
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana...........
     
  13. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na nyinyi kujigeuza mashoga na kutuibia waume hamuoni mnatuingilia? Sisi kukojoa tumesimama haina madhara tena inawezekana ukichuchumaa ukapata madhara ya kurukiwa na uchafu kutegemeana na sehemu unayojisaidia. Haya nyie kuingiliwa kinyume na maumbile iko poa ee
     
  14. God knows

    God knows JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante!! mi hata ningekuwa chizi ila I am proud to be man
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Umewashusha sana dada zangu...lakini tambua nafasi yao kwenye mambo mengi sana ambayo wanaume hatufanyi...kama wangekuwa weak kama usemavyo wasingeweza beba mimba miezi tisa na kuzaa watoto.
    waheshimu kwa kazi nzuri wafanyayo ya kulea watoto nk.
    Kazi zote tufanyazo wanaume na wao wanaweza vizuri tu...kila mahali wapo..marais wapo...makonda wapo pia.
    They deserve respect for what they are.
     
  16. God knows

    God knows JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukiona mtu kawa shoga ujue anapita tu kwa muda. Labda anafanya experiment kujua kama wanawake huwa wanapata raha au la...... muda wa ku s.e.x
     
  17. God knows

    God knows JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kubeba mimba miezi tisa na kuzaa watoto hiyo ilikuwa ni adhabu kutoka kwa Mungu kwa kile walichokifanya - kuchuma na kula tunda la mti wa katikati. Labda God made mistake kuwafanya hivyo.
    After all those are biological roles kama wewe ulivyokuwa na biological roles ambazo yeye hawezi kuzifanya!
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Lete ushahidi wa kisayansi kuwa wanawake wako weak kiakili kuliko wanaume
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    .......God knows
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I will be back after a daily break... Khaa!
     
Loading...