Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women and Freemasons

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mozila, Aug 8, 2012.

  1. Mozila

    Mozila Senior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mnao dai wema sepetu ni masonic hakuna kitu kama hicho,baadhi ya mastaa hapa bongo
    hupenda kujifanya ni freemasons kwamba ni fashion.. A WOMAN CAN NEVER BE A FREEMASON...NEVER
    Kama unamjua mwanamke mason nitajie...........
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vipi kuhusu mwanamuzi Beyonce?. Sina ushahidi nauliza.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    Kwa ujumla hakuna kitu inayoitwa freemason.
    Hii ni propaganda ya kuwapotezea mda wajinga.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhanh watakuwepo japo watakuwa ni wachache sana
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    vp kuhusu lady gaga?
     
  6. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Freemasons ipo. Moja kati ya waanzilishi wake ni George Washington. Freemasons ndio founding fathers of the USA.
    Corner stones za capital Hill and white house were laid by the Freemasons.
    Angalia documentary channels au soma literature zinazohusu secret societies
     
  8. Porsha

    Porsha Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Freemasonry is a part of illuminati. Ilikua ni brotherhood stuff lakn sasa wanawake wanaingia.lady gaga is an illuminati..
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Rihanna!
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    Hah hah hah Daudi sera yako imenivutia sana
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Freemasons is one of the secret societies. Women are excluded in membership in most of the secret societies
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    nimeangalia documentary zaidi ya 120, hakuna ushahidi unaoridhisha,
    Ni mawazo ya mtu mwenye prejudice tu na kama unafanya reasoning as prudent man utagundua kuwa hizi habari ni maigizo.
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naomba kutofautiana na wewe.
     
  14. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,536
    Likes Received: 3,871
    Trophy Points: 280
    mwazilishi wa illuminati alikua ni profesa wa kijeruman na alitaka kujipenyeza freemason lakini haikuwezekana kufuatia malengo yao kuwa tofauti na freemason.wao illuminati waliona kuwa inabidi kupangua serikali zote na dini zote kuleta kitu inayoitwa NEW WORLD ORDER.Dunia iwe under one government na hakuna cha kanisa wala msikiti.
    Wao fremason asili yao ni United kingdom,marekani walihamia tu.
    Zaidi nenda HOWSTUFFWORK.COM.
    Kuna article heading.,How freemasonWork.
     
  15. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,262
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    freemason started before Christ
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I can not deny it....
     
  17. phina

    phina JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu mkiona people are succeeding hamchelewi kusema ni members of a secret society..has it ever crossed your mind that maybe theyre hard workers??that mayb if you worked as hard you might be as successful as they are??am just saying..
     
  18. Mozila

    Mozila Senior Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Lady gaga,rihanna,beyonce, wanaitwa illuminati puppets ni part ya new age iliyoanzishwa na mother tereza kazi yao ni kucontrol mind za fans zao...
     
  19. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na wanawacontrol haswaaa
     
  20. k

    keke Senior Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baadhi ya wake wa freemasons ni ma freemasons pia...
     
Loading...