Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Woman “Pregnant” For 60 Years Since 1948

Discussion in 'JF Doctor' started by X-PASTER, Jun 4, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jun 4, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Bibi wa miaka 92 ambaye alipata mimba wakati wa ujana wake miaka 60 iliyopita anaingia leba kwaajili ya kujifungua mtoto huyo baada ya miaka yote hiyo kupita.
    [​IMG]

    Huang Yijun hivi sasa akiwa na umri wa miaka 92 alienda hospitali baada ya kusumbuliwa na maumivu ya tumbo ndipo tatizo lake lilipowaacha madaktari midomo wazi.

    Daktari aliyemfanyia uchunguzi bibi huyo alipigwa na butwaa baada kugundua kuwa bibi huyo mwenye umri wa miaka 92 alikuwa ana mimba.

    Huang alizidi kumpagawisha daktari huyo baada ya kutoa maelezo ya mimba hiyo.

    Huang alisema kuwa mwaka 1948 alipokuwa na ujauzito mtoto wake alifia tumboni. Baada ya kutakiwa atoe dola 150 na hospitali aliyopelekwa ili kukitoa kiumbe hicho tumboni, Huang alikataa kutoa kiasi hicho cha fedha na kuamua kurudi nyumbani kwake.

    Kwa kupuuzia kutoa kiumbe hicho alichokuwa nacho tumboni Huang alinyamaza kimya bila kuwaambia ndugu zake kwa miaka yote hiyo.

    [​IMG]
    Ukweli wa mambo umekuja kujulikana baada ya miaka 60 baada ya bibi huyo kuzidiwa na maumivu makali ya tumbo.

    "Katika miaka yangu 40 ya udaktari wangu sijawahi kukutana na jambo kama hili, kiumbe kilicho tumboni inabidi kiondolewe haraka iwezekanavyo, kwa muda wote huo Huang kuwa hai pia ni muujiza mwingine"alisema daktari wa bibi huyo.

    Source: Woman, 92, pregnant for 60 years with dead child | The Sun |News

    Woman "Pregnant" for 60 years since 1948 Xenophilia (True Strange Stuff)
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ukistaajabu ya Mussa ......! How is this possible under the sun wakuu?
     
  3. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2009
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unbelievable.......
     
  4. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Astahghafirahi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2009
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    It can happen but rare cases like this.
     
  6. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2009
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    That is what we call it missed abortion, normaly wormen tend to abort 2 weeks following a missed abortion but failure to do so can cause some physiological and pathological changes including calcification and a woman can addapt and continue to live her normal life.
     
  7. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mwili umenisisimka! duuuh
     
Loading...