Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wolper/jokate/sintah hawana lolote kamwe hawamkuti wema

Discussion in 'Celebrities Forum' started by lara 1, Jun 26, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Nawasalimu wadau

    Jamani nimecheki event ya wema ni noma sijui pesa anapata wapi ila ni noma.

    Wolper na muuza unga wake hana lolote, kakalia hicho kigari, jpkate kuvaa miguo myeusi, na sintah hana hata la kumsema.

    Wema kweli nilikuwa nakuona ***** bt management ya Kadinda imekubadili, fanya mambo ya maendeleo hii migubegube ya mjini iache iendelee.
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wote vilaza tu maana wanauza habari kwenye media wenyewe
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    we are together lara 1, nampenda wema sana, napenda maendeleo yake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    kama nipo saloon ya kike hivi.!
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    He, na wewe unafaidika na nini hapo, au ni ukosefu wa kazi?
     
  6. k

    kwangu11 Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamsifu hali yakua hujui source of her income,I thought u know her well maana ume wadis wengine,do ur home work b4 ujaleta hoja....nilitaka kuwasalim tu jamani wazima wotee....!
     
  7. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mmetumwa mnanichefua
     
  8. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    2po pamoko
     
  9. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Na wewe ulivocomment umefaidika nini? Mi nashare opinion yangu juu ya hawa macelebrity hata kama haikupendezi
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Stop the negativity n hatting mdau, wema kaangusha zinga la event chezeya kumleta Omatola bongo! Kawanywesha watu Kempisk mpaka wameshindwa wenyewe.

    Mtu akifanya kitu sifia ulichokiona, anakopata ela sipajui kweli ndo maana sipondi! Ila so far Kawafunga wapinzani wake midomo
     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280

    Na bado utakoroga povu la omo na kulinywa mwaka huu kwa wivu na roho yako ya mchongoma! HALOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO! Saga chupa kama umechefuka sana
     
  12. T

    Tabata Dsm Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo maana wabongo hamuundelei, asa ukishajua source of income ya mtu mwingine itakusaidia, ******* nyie...acheni na majungu, kazi kukaa kwenye blogsite na kuongelea maisha ya watu, badala ujishughulishe umsaaidie mama yako kimaisha...................
     
  13. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    we uko wapi mdau na unaongelea nini? Ndo yale yale ya nyani kucheke k ya mwenzie wakati lake haliono
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    lara 1 Junior Member


    Join Date : 10th June 2012
    Posts : 8
    Rep Power : 304
    Likes Received 4

    Likes Given 2


    Junior Member

    Join Date : 26th June 2012
    Posts : 5
    Rep Power : 302
    Likes Received 0

    Likes Given 0




    watu hata mwezi hamjaliza mmeanza kuleta umamluki wenu wa facebook, MMETUMWAAA?
    aaarrrrggggggggggghhhhhhhh



    [h=2][/h]
     
  15. k

    kwangu11 Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakataa kumsifu mtu mdau but ni wewe mwenyewe ndio uliyeshusha thamani ya stori yako pale uliposema hujui anatowa wapi pesa,ingetosha kumsifu kwa alichofanya but ulipoingiza hio kitu inamaanisha unasifu usicho kijua...!
     
  16. k

    kwangu11 Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe nawe si mzalendo? kujua source of income ya mtu hamaanishi huna la kufanya ama itakusaidia kitu laa hasha...but we need positive income kama niya kimagumashi tukuripot msituharibie nchi bibi yangu shinyanga akahangaika....!
     
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Usilolijua litakusumbua!!!!!!! Tena sana!!!!!!!!!!!! Kwa taarifa yako mimi ni FAIZA FOXXY NIMERUDI KIVINGINE. ujunior member usikutishe!!!!!!! Nipo humu tangu enzi za jambo forum sema ban tu ndo zinanidogosha
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kaWema nakapenda kweli lakini saa zingine kananiuzi.....kakishaanza kujichubua.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. GP

    GP JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tatizo umezidi ushambenga ndio maana ban zimezidi.
    hivi neno FOXY maana yake nini vile?
    loh
     
  20. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,299
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Source ya hela ya wema.....tigo yake inalipa...
     
Loading...