Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wolper anyang’anywa gari

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Chenge, Jun 20, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]Mwigizaji ‘five star’ kutoka tasnia ya filamu Bongo, Jacqueline Wolper Masawe, amenyang’anywa ‘mkoko’ (gari) wa kifahari aliokuwa akitanua nao katika mitaa ya mbalimbali ya jiji la Bongo.


    Habari zenye ukweli 100% ambazo blog hi imezinyaka zinasomeka kuwa Wolper anayejulikana kama Amber Rose wa Bongo amenyang’anywa mkoko huo aina ya BMW X6 wenye thamani ya ‘ngawira’ za kibongo ML 170, sambamba na kupigwa ‘stop’ kukaribiana na mshefa aliyekuwa amemnunulia ndinga hiyo.


    Kwa mujibu wa chanzo chetu, hatua ya mshefa huyo kuamua kuchukua ndinga yake ni baada ya kugundua kuwa Wolper anatoka kimapenzi na ‘sharobaro’ mmoja anayemiliki duka maarufu la viwalo pande za Kinondoni.


    Aidha chanzo hicho, kimeieleza blog hii kuwa hivi sasa mwanadada huyo ameamua kutembelea ndinga aina ya Noah aliyokuwa anaitumia hapo awali sambamba na kutoka kwa kuvizia kukwepa watu wake wa karibu washitukie mchongo.

    Katika kuhakikisha kuwa ukweli unajulikana blog hii iliamua kumsaka na baada ya kupatikana Wolper aligeuka mbongo na kudai kuwa hakuna jambo kama hilo isipokuwa kilichotokea ni kuwa gari limepata matatizo na ameamua kulipeleka ‘garage’.



    Alipotakiwa kueleza kuwa imekuwaje gari mpya kama ile aipeleke garage tene kwa siku tatu Wolper alisme hivi:


    “Bwana eeh wee jua liko ‘garage’ hayo maswali mengine mimi sitaki kuayasikia na kama una taka ugomvi endelea kuniuliza” alisema na kuondoka haraka eneo alilokuwa amekaa
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    pole yake
     
  3. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wasanii wa kibongo wana kazi sana.Alikuwa anamuhadaa nani sasa!!!! Ona sasa ameumbuka
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hii siyo Habari mpya hapa JF.
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so what?
     
  6. andate

    andate JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo mshefa nae ni mwehu tu. alidhani anaweza kufuga kunguru?
     
  7. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    pole yake, fujo zile $10K anazikumbuka ,
     
Loading...