Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

woiy!!! fumbo mfumbie mjinga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mtafutajibu, Oct 8, 2010.

  1. m

    mtafutajibu New Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali yangu yategemea sana na hisia za kibinadamu kwani mimi husonga kwa shida na raha mimi ni nani?
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe Nyani:llama:
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,499
    Likes Received: 3,633
    Trophy Points: 280
    Hakika wewe Mtanzania...
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Karibu sana jamvini...Jibu, wewe ni king'amuzi!
    Au upewe mji!
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wewe ni wewe tu
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wewe ni ndoa.
     
  7. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 893
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    wewe ni tanzania
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    wewe ni matatizo na shida zinazokuzunguka
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    We ni shoga.
    Hujiju jinsia yako, mwanaume au mwanamke.
    Hata ukiingia bar, hujui choo gani uingie
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    We ni shoga.
    Hujijui jinsia yako, mwanaume au mwanamke.
    Hata ukiingia bar, hujui choo gani uingie
     
Loading...