Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wodi ya wanaume hospitali ya mwananyamala haistahili kuishi hata kuku wa kisasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dostum, Oct 31, 2011.

  1. d

    dostum JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Jana nilikwenda kumwona babu yangu hospital ya mwananyala, nilishtushwa kwa hali niliyoikuta. 1. kitanda kimoja watu wawili, harufu nzito kupita kiasi. nilipotaka kujua tatizo lake walinambia ni presha na hivyo anahitaji mapumziko. Hali ile sikuridhishwa kwayo na niliwauliza kama kuna grade 1 au 2 wakasema hawana huduma hiyo bali naweza kumpeleka private hosptal bt akizidiwa huko tusimrushe pale kwakuwa hawana uwezo wa kutoa transfer hadi kwa idhini ya docta. Ukweli ni kwamba hali niliyoiona sikuamini kuwa atapata utulivu. manurse wasiojali wala kuthamini wagonjwa, Wodi ile ktk hali iliopo hata ukifuga kuku wa kisasa wanaweza kufa.

    HIYO NDIO MIAKA 50 YA UHURU.
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magamba on action
     
Loading...