Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wodi ya vichaa bana...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Good Guy, Oct 30, 2010.

  1. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dokta m1 wa vichaa aliingia wodini akakuta vichaa wanachezea vi toy planes akamuuliza wa kwanza
    DOKTA:Unafanya nini.
    CHIZI:Nafanya mazoezi na ndege yangu niende mwezini.Akamuuliza wapili hivyohivyo,wa2 akamjibu
    CHIZI 2:Nafanya mazoezi na ndege yangu niende kwenye jua.
    Dokta kwa mshangao akamwambia
    "Kwenye jua si utaungua au hujui jua ni la moto"
    CHIZI 2:Hivi we unafikiri mi mjinga niende mchana,naenda usiku.
    Dokta hakuendelea akaondoka hapohapo
     
Loading...