Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wodi ya Sewa Haji- Muhimbili jamani kunatisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Wa Rubisi, Dec 16, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Tumedhubutu,Tumeweza na Tunasonga mbele.
    Kauli mbiu hii ya kinafiki.Aiwezekani kutembea unaimba kauli hii wakati huduma za afya bado duni.
    Ndg tembelea Hospital ya RUFAA MUHIMBILI kajionee wodi ya wanaume SEWA HAJI KAJIONEE HALI MBAYA YA HUDUMA,
    Wagonjwa wamelazwa chini kuanzia mlango kwenye rifti mpaka mwisho wa wodi ya unaingia tu pale.
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Haitoshi ata njia ya kupita hakuna wagonjwa walivyo lala chini.
    Je VIONGOZI WETU WANALIONA HILI/?
    Je ni anasa za ainagani zinafanywa na viongozi wetu wanashindwa kununua vita au tunasubili msaada wa vitanda.?
    Je ata NETI ZA KUZUIYA MBU HAKUNA tunaimba zinagawiwa bure wakati wagonjwa wamelala chini awana.?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    bilion 64 zingejenga wodi ngapi na kununua vitanda vingapi? ngoja FF aje akujibu,eti wameweza!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Too pitty!
    Nchi ya tuliolaaniwa!
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Najari kuwatumia picha uone hali halisi ya Muhimbili sewa haji zinagoma
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    sewa haji 2.jpg sewa haji 1.jpg
    angalia picha hizi
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    sewa haji 3.jpg sewa haji 4.jpg
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    sio hivyo tu tungejenga madarasa mangapi na nymba za waalimu ngapi kwa shilingi bil. 64
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    sewa haji 6.jpg sewa haji 5.jpg View attachment 43464 View attachment 43465
     
  10. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni cha mtoto kaka, nenda maternity block ujionee mwenyewe...
     
  11. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wao wakienda MNH hulazwa katika wodi binafsi(private)
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapana tena hapana,Je wagonjwa waandamane kudai huduma bora.?
    Je nina anategemea awezi kuuma au kupata ajari na kulazwa popote pale hospital.
    Serikali inatambua kweli hili la wagonjwa lala chini tena Muhimbili hospt,
    View attachment 43466 hapo watu nakatiza kwenye vitanda vya wagonjwa kwenda kuwajulia ndg zao.
    We kuanzia mlango wamelazwa wagonjwa tena mlango mkubwa wa kuingia wodi ya sewa haji,
    Huuu ni unyanyasaji na kunyima mgonjwa haki yake.?
    Cha kushangaza mgonjwa ataambia alipie kitanda wakati kalala chini.? View attachment 43467
     
  13. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuuu nimefika hapo wodi ya wakinamama wanosubili kujifunga au wamejifungua lakini bado wapo hospit kwa sababu za kitaalamu.
    Mungu wangu uwezi amini wamelala chini na mimba zao wengine wanagarara na uchungu.
    Jamaani hapa Muhimbili Noma.
    WE fikili mwenye mimba kula chini.?
    Hiii ni HATARI
    TUMEDHUBUTU,TUMEWEZA NA TUNASONGA MBELE mabango yameenea hapa Muhimbili!!!!!!!
    UNAFIKI MKUBWA MUNGU WASHUSHIE RAANA

     
  14. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je tumeshindwa kuwapatia chandarua japo wagonjwa.
    Chandarua hizi zinazosomba utajiri kwenda Marekani nazo ni propaganda tu .
    Hiii nchii ni kipi tunakiweza tunaweza kujisifu.?
     
  15. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    nchi ya viongozi wavaa suti zza hongo!
     
  17. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Mweeh nimeishia kutoa machozi tu!
     
  18. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maskini wa mungu....
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Clinton katoa pesa za kujenga wodi za kina mama, jamaa wamekula mpaka Clinton kasusa. Na hapo Sewa Haji usiku usiombe maana madirisha hayana nyavu au zimeharibika sasa ile mipaka shume ndio huwa inarandaranda na kuiba vyakula. yaani mgionjwa afadhali atibiwe nyumbani tu maana akiwa hapo kuna possibilities kuwa anaweza akapata magonjwa mengine! absolutely pitty!
     
  20. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mtu unategemae unapingia wodini kwanza unakutana na mapokezi au maulizo.
    Sihivyo pale sewa haji unakuta na wagonjwa wamelala kama magereza.
    Wakumuuliza anakwambia nenda chini unaangalia hupande wa kushoto ukikosa rudi upande wa kulia,
    Ni hatali wagonjwa wamefanyiwa operationa,wamepata ajari za kila aina wamelala chini.?>
    Kweli hhii nchi ni yetu sote au.?
     
Loading...