Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wna JF come HER ...........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Apr 15, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawasilisha ndugu zangu wana jamii F
    kwa fraha yangu niliyo nayo kuwaandikia leo kwenu hii ikidhihilisha ni kwa jinsi gani nimeguswa na hii JF
    Ni kwa kipindi kifupi nikimanisha kipindi kama cha miezi miwili au mitatu hivi lkn nimegundua hii ni sehm amabyo inaweza ikakuza ubongo kufikili kuongeza weledi na kujua mambo mbali mbali KUMBE NILIKOSA MAMBO MAZURI KWA MDA WOTE HUO HASNTE MUNGU KWA KUNIFUNGUA MACHO
    Ndugu zangu wana jamvi nina hoja mim sio msiasa lkn ni mpenda mageuzi na mabadiliko kwa ufupi naichukia CCM ila nawapenda wana CCM
    hoja yangu ya leo wana jamvi wenzangu wapenda mabadilikona mageuzi kama mim Tanzania inakadiliwa kuwa na populatuon ya pipo 6O Million na kwa mujibu wa daftarli la kupiga kur 21 Milllion ndo walikuwa na vigezo vya kupiga kura wasi wasi wangu tusije tukawa tunaimba mageuzi na mabadiliko sisi tulio wachache wa mijini lkn sisiem wakajipatia adavanteg ya huko vijijini amboko bado mwako ni mdogo na ukizingatia karibu asilimia kubwa ya wapiga kura wako huko over 80%
    naomba kuwaslisha thread yangu ni ndefu am sory na kama nimekukra live me alone
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Umeona arumeru??
     
  3. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    king kong unatuboa wa kwanza kucoment afu unareply with quote...
     
Loading...