Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wlliam J Malecela: Kachukue Dodoma Mjini 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J4MAYOKA, Jan 29, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Enough with blah blah za JF.

    Huyu ni kaka yetu, kamanda wetu, kijana mwenzetu na pia ni mwenzetu na pia tunajua misimamo yake ambayo ninaweza ni progressive.Kwa wanaomjua William watakuambia kuwa ni kiongozi toka enzi zake alipokuwa baharia na waliokaa naye beach watakuwambia unlike watoto wa wakubwa wengine William hana majivuno (sifa kubwa ya wanasiasa wetu siku hizi) na sioni sababu kwa nini asiweze not only kuwa mbunge wa mji mkuu kama Dodoma.Anakubaliaka, ni mtu wa watu na tayari constituency kubwa ya Dododma mjini naamini watamkubali.

    Na bila kusahau kuwa ni Cabinet materia so sioni kwa nini asirudi nyumbani na aendelee kumkoma nyani gilabuWilliam Samuel Malecela, Dodoma Mjini wants you, but your country NEEDS YOU more!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mzee wa @New York, USA

    Bakia huko huko Tanzania is not a Monarchy state
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    F4M, kwanini ushimshauri aka restore past glory ya Mtera kwa kumfunza adabu yule kichaa aliyemuaibisha mzee wetu?.
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hahaha sasa huyo kanya sana USA,
    Tz itajengwa na wenyeji na sio wazawa.
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sio kwamba wewe mwenyewe ni @New York, USA umeamua kujianzishia thread!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    JF bwana raha sana unaweza jianzishia thread na kujijibu mwenyewe!
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwamba mleta thread ndiyo huyo huyo anaeshawishiwa agombee!

     
  8. HNIC

    HNIC JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Kati ya Mtera alikokuwa DEDI yake na DODOMA MJINI where is the bigger prize?
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ebwanae?
     
  10. HNIC

    HNIC JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa mbona inasemakana kaenda EU kukusanya pesa za kampeni?
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hivi kumbe kila mtu ni mwanasiasa??aisee au tunaambukizwa na baba na mama zetu wa kambo??nyie jamaa mnadumisha madharau kwa nchi yetu!
     
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mtu mwenyewe anaonekana SHAROBARO! Hivi anaweza hata kuandamana huyu!
     
  13. HNIC

    HNIC JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Le Mutu iz in ze Yurop!

     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hawezi kujua matatizo ya wana Dodoma mjini wewe endelea kuponda life za kidosi huko mbele
     
  15. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Agombee kwa ticket ya chama gani???
     
  16. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Thaanks people nipo Paris sasa en route to Zurich, hapa nipo Waziri Maghembe tunakula JF nawashukuru sana, nipo hapa Europe kutembelea nchi Nne na next week nitakwua bongo, hope tutaonana huko wana JF+

    Respect1

    Le Baharia Mutuz+
     
  17. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Masa ni-inbox tena yr cell we need to talk bro, mwendo ndio huu sasa mdundo mkuu wangu, either sasa or never+

    Le Baharia+
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0

    Kumbe hii habari ya kwenda kuchukua Campaign funds EU zina ukweli eeeh?

    safi hiyo....haya ndio mambo tunayotaka

    mwakani fungasha virago urudi Dom
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kaka wanataka kukutoa kafara bakia huko huko....kula unavyopata usiangaike na wanaokutaka urudi .......bongo ishaharibika haina maana tena
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kiongozi utapita maeneo! ? best wishes
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...