Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by senetor mageja, May 29, 2012.

  1. s

    senetor mageja New Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi nikwel kwamba kila kiongoz aliyepata mafanikio ni mwizi au amehujumu uchumi wa nchi yetu? nini mawazo yako juu ya mtazamo huu.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Nyerere alifanikiwa sana, sidhani kama aliiba, Jery Lawrings alifanikiwa sana, sidhani kama ilikwia, Nelson Mandera alifanikiwa sana , sidhani kama alikwiba.
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiwa ni Gamba lazima awe mwizi.:crazy:
     
Loading...