Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wizi mkubwa wa airtel kwenye moderm zao za promotion.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Micro E coli, May 8, 2012.

  1. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hawa airtell wamekuwa wakitangaza kuwa ukinunua moderm zao za tsh 30000.unapata ofa ya kutumia internet kwa miezi 6 huo niungo mkubwa na utapeli kwa watanzania wameshawaona Watanzania makondoo wanapeleka mambo kiwizi wizi tu ukweli ni kwamba wanakupa kifurushi tu cha 200mb kila mwezi wakati tangazo lao linasema utapata kutumia kwa miezi sita.Hivi wakuu hakuna namna ya kuwachukulia hatua wezi wa namna hii mwenye kujua taratibu au sheria za kibiashara atujuze tuone uwezekano wa kuwatia hatiani wezi hawa nawasilisha wakuu mwenye kutaka kuangalia tangazo lao lilivyo atizame hapo kwenye ubao wa matangazo ndani ya jukwaa hili la JF.
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Unaweza kuwashitaki kwa kukiuka makubaliano kwa maana offer yao iliahidi huduma ya miezi sita bila masharti.
    Otherwise inakuwa ni kukuchukulia pesa kwa njia za ujanja.
    Kesi kama hizi ikifunguliwa na ukashinda Airtel yaweza kufilisiwa maana itabidi implipe fidia kwa kila aliyenunua modem hizo akijua ya kuwa atakuwa na huduma kwa miezi sita bila kukoma.
     
  3. s

    simon james JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Januari Makamba uko wapi utoe mwongozo tujue we kijana mchapa kazi?
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    unaharibu sasa kumtaja mnafiki
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    nawapenda sana airtel. Voda ndo mafisadi mkuu
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Muwe makini hao Airtel ndio wanafadhili huu mtandao msiwaseme vibaya!
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We kiazi kweli kuna kitu wanaita terms&conditions apply(vigezo na masharti kuzingatiwa) hicho ndo kinga yao so kawadanganye viazi wenzio huko mashambani na si hapa !!!Mi nimehamia zantel unlimited downloads kwa 5000/= kwa wiki hapa nakaribia kumaliza muvi ya nne comptr sijaizima wiki ya pili sasa ni full kudownload!!:flypig:
     
  8. MSATULAMBALI

    MSATULAMBALI Senior Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jaribu kununua hata kile kifurushi cha 2,500 400mb wanachosema kinadumu kwa mwezi, ni uongo, mi haijawahi kudumu hata wiki, just kusoma email na kujibu na hapo no download, hawa jamaa sio wakweli
     
  9. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WEWE Mjinga huwezi kutumia Lugha ya kistaarabu??

    Pimbi wewe!!
     
  10. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu kumbe wakiwa wafadhili wa JF jamvi letu ndio ruksa kutuibia sisi wenyewe wanajamvi mkuu wizi ni wizi tu sipende kuhalarisha wizi kwa ufadhili haya mambo ya wizi wa ujanja ujanja Watanzania tuanzekuukemea kabisa.
     
  11. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajinga ndo waliwao, mie nilijiondokea siku nyingi baada ya kugundua utapel huo. Nilienda kujiunga na ttcl modem kwa kweli tangu nimejiunga nao nina enjoy sana kwani wana vifurushi mpaka vya Tsh 500/ kwa saa na ni unlimited.
     
  12. m

    mmteule JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 80



    mkuu umesahau.... unanunua modem elfu 30, then unwapamelfu 6 cash wanakupa mb 200 ambazo zinadumu kwa mwezi but unaweza ukatumia even siku moja zikaisha then unatoa elfu sita kwa mwezi unaofuata until unapofikisha miezi sita ndio unaanza kununulia vifurushi vya kawaida kwenye hiyo modem. so hiyo modemu inauzwa elfu 66,000/ siyo elf 30 kama wanavyoudanganya uma wa watanzania. shame on u Airtel inaboa sana
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Amia Airtel.
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Airtel kumbe ni wezi kiasi hiki? Basi msihofu kwani January makamba atasikia kilio chetu but tatzo huwa mnafiki.
     
  15. P

    Professa Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nashukuru sana kwa kutufahamisha juu ya wizi huu. Nusura niingie mkenge. God bless you
     
  16. kimpe

    kimpe JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    vigezo na masharti kuzingatiwa
     
  17. Z

    Ziege liebe Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah...i love jf, ths wk niliplan kwenda nunua iyo moderm....nishafunguka, bora nikanunue ttcl
     
  18. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasiktika san wakuu hamjafanya utafiti na kuwalaumu airtel bure kabisa, OK airtel now wana vifurushi vipya tena na vizuri zaidi ok piga *154*44 reli. ok kuhusu mb unamaliza kabla ya muda ni matumizi yako tu but kama matumizi madogo utamaliza muda huo ok MIMI SIO MTUMISHI WA AIRTEL BUT NI MTEJA NA NAJUA MENGI YAO
     
  19. m

    mchaga89 Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we nawe pimbi... Kwl nimeanza kuona umuhimu wa shule ! Sio unalalamika serikal mbya kumbe hata we2 huna ki2 kichwani tafakari wizi una2letea story za vifurushi
     
  20. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,301
    Likes Received: 757
    Trophy Points: 280
    nimewahimkuwashitakinairtel tcra leo ni zaidi ya miezi sita shauri halijaanzwa kusikilizwa ndio maana wana viburi na hasa mtindo wao wa kutuunganisha na huduma ambazo hatujaomba na kutukata pesa
     
Loading...