Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wamalipo ya LUKU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by filonos, Feb 6, 2012.

  1. f

    filonos JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Ndugu wadau kuna wizi wa malipo ya luku kati ya tanesco na tigo pesa kwani mimi siku ya rarehe 3/1/2012.nimelipia 20.000/ nikaletewa ujumbe na tanesco unasomeka muhamala wako una shuhulikiwa lakini mpaka hileo sijapata umeme wala pesa haijaludi na nimefuatilia palw mliman city zaidi ya mala 5mpaka hileo nilikua hapo majibu ni yaleyale hayana tija wala mwelekeo jeee hu sio wizi wa mchana huku unona???wadau wa jf naomba maoni yenu je tuachane na huduma hii???? Au niajeee???
     
Loading...