Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa tiketi tff;rais tenga unatuambia nini??

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Mar 28, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wakati huu ambapo ligi inamalizika kama tujuavyo siku ya mwizi arobaini kijana mmoja alikutwa na vitabu 5 kila kitabu akiuza ni sh 700,000 ktk hilo kijana huy akusita kutaja wahusika kadhaa ambao wengine wako mikononi mwa sheria..mzee wetu tenga jitokeze hata utueleze haka kamchezo kameigarimu tff sh ngapi wachilia zile za kudanganywa zimepatikana kiasi kadhaa kumbe TFF mlikuwa mna hela zenu pembeni...serikali naomba muingilie kai hili swala hii kesi kuna mlolongo mrefu huyu kijana atatupa mengi sana...najaribu ku imagine kitabu kimoja laki saba na alishauza vitabu 2 loh hiyo ni yanga na moro utd;SIMBA NA YANGA wanauza na kupata ngapi jamani????RAIS wetu tenga jitokeze tu usione haya ndio maisha vijana wanataka maisha ya fasta...lakini mmetuskitisha sana kwenye uongozi wa ndolanga awakuhai kukamtwa na ujinga kam huu mpaka AUDITING...

    Tutashukuru tukikusikia mkuu
     
Loading...