Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wizi wa sh 55.4 bilioni sekta ya madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Mar 2, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    serikali haina risiti kuthibitisha kupokea zaidi ya Sh 55 bilioni kutoka kwa makampuni ya madini nchini.
    Source:mwanahalisi ,page 13
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Thi is interesting kama ni kweli kwa sababu kesho Rais Kikwete anatarajiwa kutoa mada juu ya umuhimu wa shughuli za uziduaji na uwazi katika mapato ya madini katika mkutano wa Kimataifa wa Tasnia ya Uziduaji, (Global Extractive Industries Transparency Initiative -EITI), ambayo ina malengo ya kuongeza uwazi na uwajibikaji katika mapato yatokanayo na uchimbaji wa madini, mafuta na gesi asilia.
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inatisha kama ni kweli.
     
  4. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah, mpaka miaka mitano inaisha, zitakuwa zimetoka bilioni nyingi kweli.....halafu sijui zinaenda wapi hizi fweza?
     
  5. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii kitu "wataipotezea"....tatizo washauri wake inawezekana hata hajampa hizi data, wenye wamemuandalia report inayo onyesha mafanikio na kuhitaji msaada zaidi ili mafanikio yaongezeke...
     
  6. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwa hali hii tutegemee hali ngumu zaidi.
     
  7. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sitashangaa nikisikia ni sehemu ya malipo ya deni la Downas
     
Loading...