Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa mil 700 halmashauri ya Ilala kama EPA

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Gama, Jun 5, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hivi punde uongozi wa Manispaa ya Ilala pamoja na Baraza la madiwani wamejikuta katika mshangao mkubwa baada ya kupewa taarifa kuwa kampuni ya MACS&SONS ilikuwa imejikwepulia kiasi cha sh 700,000,000 kwa amri ya mahakama kutoka ktk akiba yake ya banki.

    Mshangao ni mkubwa zaidi kwani duru za kiintelijensia za JF zimepata habari kuwa mwanasheria wa halmashauri hajawahi kuwa na shauri na kampuni hiyo na mbaya zaidi halmashauri haina takwimu za kazi au huduma zilizotolewa na kampuni hii.

    Karibuni.
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata EPA`haikueleweka kirahisi
     
  3. W

    Wavizangila Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitarudi hivi punde
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Waenda loliondo kwanza au kwa kwa sheikh yahya jr?, ok, uje na kheri.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ccm, ccm,ccm,ccm
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    mwendelezo wa tuliyoyazoea!!!
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,810
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Dawa ni sisi sote kuwa wezi.
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata mimi nitarudi baadaye, ila sishanga BOT iko Ilala, Wizara karibu zote ziko ilala, Brela iko ilala, hata ikulu iko ilala....kwa nini watumishi wa halmashauri ya wilaya ya Ilala nao wasikwibe?
     
  9. TWALICIOUS

    TWALICIOUS Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hii kali sidhani kama serikali itaweza kupunguza umaskin kwa hali kama hii..............sasa hiyo halmashauri ilikua wapi jamani
     
  10. K

    Kativo Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aende benk akafunge hiyo akaunti
     
  11. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    hawa wawekezaji wanajikokea moto maana wananchi wakichoka sana wataanza kuwafanyia kama yale ya Manyara
     
  12. K

    Kativo Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi shehe yahaya alishakufa au yu hai.? nauliza.
     
Loading...