Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa mifuniko ya chemba umekubuhu DSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luck, Jan 13, 2012.

  1. luck

    luck JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Nimepita njia kadhaa katikati ya jiji na kukuta mifuniko ya chemba imenyofolewa. Ukipita usiku cjui inakuwaje?

    Manispaa mpo?
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni Viwanda vya Kununua scraper Kumilikiwa na Watu walioiweka serekali Mfukoni!! Sheria zote za Nchi Zinaparalize!!
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,494
    Likes Received: 9,254
    Trophy Points: 280
    Mifuniko hiyo hainunuliwi na wanunuaji wa scrapper, hununuliwa na wajengaji nje mji. Hususan wachagga.
     
  4. l

    lupaso Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa toka mwaka huu uanze kila sehemu iliyokuwa na mfuniko hakuna mjini mpaka jirani na central polisi wamekomba du kweli njaa mbaya sana tumekuwa kama nguruwe anayeza na kula watoto wake
     
  5. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lakini nafikiri ni kukosa ustaarabu, umaskini, elimu ya kujitambua, ubinafsi na dhiki ya baadhi ya watu katika nchi.

    Maeneo ya ngong nchini kenya hadi mapori ya kisames, oletepesi, olesakut hadi magadi utakuta kuna mabomba ya

    chuma yako juu ya ardhi, hayajafukiwa lakini hakuna anayeyagusa miaka na miaka. Ingekuwa bongo si balaa!
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mila na desturi za kiswahili ndo chanzo cha haya yote. Hapa hapa Bongo miji au maeneo ambayo hayana uswahili zaidi matitizo namna hii hakuna.
     
Loading...