Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa mifuniko barabarani Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MIGNON, Apr 14, 2012.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,880
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Wizi huu umekithiri katika mitaa ya Upanga na inahatarisha magari na usalama wa watu.
    Jiji na manispaa husika pamoja na polisi hebu kemeeni wizi huu.
    Mojawapo ya tetesi ni kuwa kuna wakubwa wanavizia tenda ya kurudishia mifuniko hiyo na ndio wafadhili wa wizi huu.
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hii ni aibu kwa Taifa na Kila Mtunza Usalama wa Hii Nchi!! Mifuniko ya Chemba za barabarani / Heavy duty covers Unachukuliwa na Kupelekwa Gerezani kwa Mauzo na Hakuna wa Kuuliza!! Fuso Linajaza mifuniko kibao na linakuwa pale Mikocheni Kwenye foleni kuingia katika Kiwanda Cha "MMI," Na hakuna wa kuuliza kisa Wanauza Vyuma Chakavu!! Jamani Kweli Hivi ni Vyuma Chakavu? Kwa nini tumefikia Hapa? Nashauri serekali Ianze kuzuia wanunuzi kabala ya kupambana na hawa wanaoiba!!
    Je Tujiulize ni nani Mwenye Huu uwezo wa kuweza kuzuia Haya yasitokee? Kwa Jinsi Hali ilivyo Hakuna ambaye anaweza kujitokeza kuzuia yote haya yasitokee; kwani atafanya kwa Faida ya Nani? Duh!! Hili Taifa linahitaji Kuombewa!!
    Mimi Nawashauri Halmashauri,DAWASCO, TTCL, TANROADS NA wadau wengine waathirika wa hii mifuniko iliyoibwa na ambayo inasababisha Athari nyingi za kiusalama kwa watembea kwa miguu, waungane na Kuwa na sauti Moja na Kusema sasa Hii iwe ni Mwisho!! Kwani serekali imeshindwa kazi Yake!!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hii ni zaidi ya chukua chako mapema......
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumbe inazungumziwa mifuniko ya chemba za maji taka!!
    Asante Mkweli21 kwa ufafanuzi wa kina.
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    labda tupeleke DNA kwenye kiwanda , atayebaini kushitakiwa na kufungiwa
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kwani ajira milioni moja zimeshakwisha?
     
  7. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hali ngumu ya maisha na matokeo yake.
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nawaunga mkono wanaoiba...kwani mbuzi hula kutokana na urefu wa kamba yake...
    mi nadhani tungekuwa wazalendo kama tungeanza kukemea wizi unaofanyika maofisini
    na viongozi wetu....then tuangalie huu wa vibaka wanaotafuta hela ya kula ili waishi,
    sio hela ya kujilimbikizia kama wafanyavyo vigogo we2..... kikwte mwenyewe keshaturuhusu
    kwa kusema ukitaka kula lazima ukubali kuliwa....sasa sisi tunaliwa sana na masisadi...ngoja
    na sisi tule sasa....na pia ni namna ya kutengeneza fursa za ajira...kwani kuna watu wataajiriwa
    kuja kutengeneza mifuniko hiyo tena...halafu tunaichukua then wanakuja tena...life goes on.
     
  9. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,880
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Two mistakes will never make one right.Naamini kuna njia nyingi za kukabiliana na viongozi wezi ila shida yetu watanzania waoga na ndo maana hata jina langu sijaandika.
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Kali zaidi ni kwamba, wameiba mfuniko hadi pale nje ya wizara ya mambo ya ndani (pale kwenye parking ya taxi), sehemu ambayo wengi tunadhani ni 'wizi proof'. Shame on them
     
  11. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukiwaambia Polisi watakudai ushaidi.
     
  12. kalendi

    kalendi JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 594
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kwanini tushangae hilo la wizi wa mifuniko ya maji kuliko kushangaa polisi waliiba mishahara yao wenyewe hii ndio "FISADISTAN"
     
Loading...