Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa manispaa ya ilala juu ya viwanja vya kinyerezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by REMSA, Mar 21, 2012.

  1. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Manispaa ya Ilala iliwauzia watu mamilioni ya Fomu za kununua viwanja maeneo ya Kinyerezi,
    Wakati wanajua ukweli vile viwanja siyo mali yao kwani hawajawalipa fidia wenye maeneo
    yao Kinyerezi.Ilivyo ni kwamba Mahakama kuu ya Tanzania imeamuru manispaa isimamishe zoezi
    la upimaji viwanja na wala wasifike maeneo ya Kinyerezi mpaka kesi ya msingi iliyofunguliwa na
    wanakinyerezi dhidi ya manispaa itakapomalizika.Pia Mahakama kuu imewaruhusu wakazi hao wa
    Kinyerezi kuendelea na shughuli zao kama kawaida ikiwemo kuendelea na ujenzi ktk maeneo yao
    .
    wizi mwingine manispaa waliuza mamilioni ya Fomu wakati wanajua viwanja walivyokusudia kupima
    si zaidi ya 3000 tu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Da walinilisha 20k hao watu!!
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    BAKITA....mi sijaelewa jaman we king kong:wink2:
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Bora wewe walikulisha,
    Mimi nliwalisha wao 60k kwa plot 3.
    Jumlisha foleni ya Benki Na ya kurudisha form ni kilio zaidi
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi nilishtuka niliona wizi wa mchana kweupeeeeeee
    Aende CAG akakague zile 20,000 na 3000 zimetumikaje kama watu hawajajinyonga pale halmashauri
     
Loading...