Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa magari Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutensa, Dec 16, 2009.

  1. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakubwa,
    kuweni makini muwapo maofisini kwenu au mnapopaki magari maofisini. Kuna rafiki yangu mmoja yuko Alpha house amenipa taarifa ya kusikitisha kuwa kuna mzungu mmoja pale ameibiwa gari ambalo amelipaki na kuingia ofisini leo asubuhi. Baada ya kutoka nje alikuta kutupu, mpaka sasa haijulikani hilo gari limetoweka kuelekea sehemu gani na nani kalichukua. La kujiuliza, hao jamaa wamepata wapi funguo?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    Naombeni sana ndugu zanguni wenye magari ya cresta gx 100, chaser na mark 11.
    Magari hayo yenye engine gx100 yamekuwa yakiibiwa sana hapa jijini na nje ya jiji hasa mikoa ya mpakani kama kule arusha na mbeya.
    Kwa tahadhari, funga fifaa vyote vya kudhibiti wezi wa magari, pia usiweke mafuta mengi kwenye tank lako.
    Weka mafuta kidogo tu ya kukutosha kutoka nyuimbani na kurudi.
     
  3. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu ubarikiwe sana maana nimenunua hii GX 100 hivi karibuni na ninategemea kwenda safari Mbeya, God bless you kwa hii tahadhari.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    amen,
    uwe makini sana, huko wizi umekithiri, hasa maeneo ya soweto na mwanjelwa na pale mjini (uhindini)
     
  5. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asante mkuu na pale moshi vipi?
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Funguo sio tatizo, watu wanatengeneza funguo bandia na wanafanikiwa kufungua magari ya watu na kuwaibia....!
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kuna uwezekano wa muosha gari wake kumfanyika uhuni. Unapoosha gari usimkabidhi muoshaji funguo, wanaikandamiza kwenye mche wa sabuni na kupata mould ya kuchongea duplicate. Kila ukipeleka kuosha anajaribu kama funguo aliyochonga inafanya kazi. Then anaenda kuirekebisha, mpaka ikiwa OK then wanaanza kukufuatilia mienendo yako.

    Never handle your car key to anyone regardless what. Ukitaka kuosha ndani chukua muda, mfungulie na wewe ukiwa hapo hapo akimaliza funga ondoka na funguo yako.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa je gari iliyoibiwa ni ya aina gani?
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,612
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Pale napo hapafai kabisa, wanaiba hadi Peugeot 404, achilia mbali GX 100!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Na hiyo Alpha House ni ya nani?
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nadhani hauko off-topiki eeeh!
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni ya EL jr.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Paka jimmy.....
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,564
    Likes Received: 1,801
    Trophy Points: 280
    Kama kawa.......... ni yule yule..........LOOOWAAASAAAAA
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nadhani sasa unaelewa swali langu paka jimmy if not alpha mwenyewe...premise matter also on theft cases
     
  16. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wats so special kwenye hayo magari hadi yaibwe Mkuu!
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    demand
     
  18. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    The higher the demand = low supply=high price
     
  19. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanachukua engine za magari hayo, pia Corolla 110 SX kwa matumizi ya boti za uvuvi..Congo wao wanazitumia kwasababu ya mahitaji yao ya kiusafiri wa barabara kama ilivyokuwa Tanzania kipindi cha miaka 2000.
     
  20. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmiliki wa alpha house ni ya profesa mayo wa coet na siyo el
     
Loading...