Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa kura, masanduku 50 yakamatwa Arumeru.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ng`wanakidiku, Apr 1, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii habari imenifikia kwa njia ya simu namba 0714350462 kutoka kwa mdau wangu wa karibu toka Arumeru mashariki. Yalikamatwa na vijana hodari wa CDM kwenye gari lililokuwa limebeba ndizi. Baada ya kulishuku na kulisimamisha ndipo waliokuwemo kwenye gari wakatimua mbiyo kuelekea vichakani. Mpaka sasa gari lipo kituo cha polisi. habari zaidi na picha zitakujia punde! Kaa mkao wa kupata habari!














    Happy April 01 day
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Fool's Day at work!
     
  3. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unasemaje? sijakusikia!
     
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Ng*anakidiku be serious, we know its fools day, tunaomba ufafanuzi pia photo o|w unajifool yourself
     
  5. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi wa Arumeru kuangukia cku ya wajinga isiwe nongwa! tunahitaji updates za kweli!
     
  6. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Enheee!!! Unasema?
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    leo tunakazi tutaletewa kila uchafu kisa tarehe 1
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi kuna mwanaJF mjinga kweli? Tuache utani leo inafahamika ni siku ya wajinga duniani lakini isiwe kero maana tuna matukio ya kitaifa ambayo hayaihitaji mzaha.
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Milioni kumi! Aaaa, Kibelaaaaaa!
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    foolish n childish
     
  11. V

    Vonix JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mzaha tuache kando, hasa hapa jamvini siku ya wajinga tuwaachie walio nje ya huu mtandao vinginevyo mambo yote ya maana na yenye tija kwa jamii kwa leo hatutayapata.
     
  12. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    idawa a.k.a li dawa! Unasemaje???
     
  13. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijakusikia vizuri? Mpaka saaa ngapi? saaa tano?
     
  14. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hivi hakuna jukwaa la jokes mpaka uzi huu uwekwe hapa?
     
  15. S

    Stany JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaman hz habar ni za kwel binafs nimetumiwa ujumbe wenye taarfa kama hz nilvokuwa ibadan asubuh.si mambo ya cku ya wajinga.
     
  16. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ng'wanakidiku kwanini leo umeamua kuwa shoga? Siku ya wajinga isikufanye uwe shoga.
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pambaafu,
    ushenx wa kifal* huo!
     
  18. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aache ujinga leo tuna kazi kubwa Arumeru pumba******* zake
     
  19. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ngwanakidiku unatuharibia ladha ya jamii forum,hamia kule kwa shigongo ndo panakufaa kwa siku ya leo.
     
  20. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    yes yaani hata mambo muhimu watu wanaleta jokes.
     
Loading...