Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa kura CCM; Naibu meya ajiuzulu Tanga aomba muda kutaja chama cha kuhamia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Aug 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kweli huu ni uchaguzi wa mwaka ama wa historiah

    Huko Tanga habari zinasema naibu meya wa ccm ameamua kujiuzuru baada ya kuona rafu za ajabu zikitendeka na wazi wazi uongozi wa juu ukibariki uchafu huo

    akiongea kwa huzuni uku akisema nawaombeni mnipe muda mnipe muda si mrefu ntawaambia naelekea chama gani siwezi kuishi kwenye chama cha wahuni

    huu ni uhuni wizi nje nje tena viongozi wa juu wanabariki wizi huo kwa manufaa ya watu binafsi

    Wakati huo huo meya huyo amesema watu 268 wamerudisha kadi za CCM LEO rasmi ..akiongea huku mwili ukimsisimka aliekuwa naibu meya huyo amesema awezi watu hao ndio waliomfanya aamue na yeye kukiama cha cha mapnduzi,unajua bwana hawa watu niko nao hapa sasa kama wanakusapoti kila sehemu na leo wanakiama chama namii sina budi kuwaachia chama chao na kumba ridhaa ya familia kuhami chama chenye mwwelekeo wa kusaidia wananchi.

    ..watu hao wlaiokuwa wengine wakizichana wamesema aiwezekani kabisa kukaa na wahuni...hiki chama ni chama majambazi hata hivyo watu wengi wamewapa pole na kusema wamechelewa sana kutoka na kutambua wako kwenye lindi la majambazi
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Srce
    TBC- habari-0800
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Watahama wengi. Bado mechi haijaanza
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Afanye haraka kuhama, tarehe 20 ipo karibu. Halafu kuhusu upinzani vipo vyama viwili tu kwa sasa CUF yenye nguvu visiwani na CHADEMA yenye nguvu zaidi bara.
     
  5. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yaani kweli Chadema mtawapokea wanaohama kwa kukosa ulaji na sio kwa sababu za itikadi? Kama sera zenu ni tofauti na zile za CCM itakuwaje mtawakubalije opportunists wa aina hiili?

    Amandla......
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Fundi,
    Politics is an arena of opportunism.
     
  7. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda Naibu Meya, nenda, nenda CHADEMA watakupokea. Nenda uongokane na Chama cha wahuni nenda CHADEMA nasi tunakufuata. nenda CHADEMA ukaongeze msisimko wa uchaguzi, nenda CHADEMA kwenye chama cha ushindi, nenda tukaijenge nchi kwa pamoja
     
  8. R

    Ramos JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watapokelewa CHADEMA vizuri tu, kwani watakuwa wamekimbia sera za uongo CCM, wamekimbilia za ukweli CHADEMA. Karibuni sana enyi mnaoonewa na kuelemewa na mafisadi, nanyi mtapumzishwa...
     
  9. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii imetulia mkuu, mnao elemewa njooni mpate pumziko teh teh....
     
  10. Mwamanda

    Mwamanda Senior Member

    #10
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hakuna lolote ni njaa tu inamsumbua anajua kwamba viongozi wenzake ccm wamemchoka na halmashauri yake ilokumbwa na kashfa ya kupuuza agizo la mkuu wa mkoa la kutoendelea kubomoa barabara ya raskazone na mkurugenzi wake aliwajibishwa na mhandisi kusimamishwa.
     
  11. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    This is the fact mkuu. The rest is umbea
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    CUF chama cha waislam

    CCM chama cha mAFISADI

    CHADEMA CHAMA CHA DEMOKARASIA NA MAENDELEO KWA WATANZANIA WOTE, HAYA WAHINI
     
  13. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Baada ya Maamuzi ya Kikao chao cha juu ndo utaona Nyomi la watu watakao hamia CHADEMA.....Koz yule jamaa alieshinda jimbo la Mtera nina shaka atakua mwana CHADEMA coming next election. Wapo wengi tu wanakuja......
     
  14. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Lakini sio blatantly kama wanavyofanya hawa jamaa bila aibu. Opprtunist has never been a compliment.

    Hawa hawakukimbia sera za uongo kama unavyosema. Kama wangechaguliwa wangeeleza libeneke na hizo hizo sera. Huo uongo kwani umeanza kwenye uchaguzi huu tuu? Hawa jamaa wakipokelewa wataharibu Chadema kwa kuwa frustrate wale ambao kweli wamekuwa na mapenzi na chama chao tokea zamani. Sitoshangaa kama hawa opportunists watapewa nafasi za kugombea uongozi na kuwatelekeza waliotoka mbali na Chadema yao. God forbid kama Chadema itachukua nchi kwa kutegemea hawa walafi! Chadema yenye hawa jamaa itatufanya nostalgic kwa CCM. Tumeona yaliyotokea Kenya.

    Amandla......
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi Fundi Mchundo waje kama wanachama wapya waongeze nguvu za mapambano na sio kugombea!
     
Loading...