Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa internet na makampuni ya simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by fisadimpya, Mar 8, 2012.

  1. f

    fisadimpya Senior Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama unataka kupima kiasi cha bandle uliyonunua unatumia yote, download software ya kupimia airtel tigo wanapiga panga mbaya, download broadband monitor.
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,010
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    usisahau kujumlisha na uploads. Maana hizo mb za bunndle zinatumika kudownload na ku upload
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    it is very true chief mara nyingi tumekuwa tukisahau kuwa huwa kuna uploads na hivyo huwa tunabase sana kwenye downloads.
     
Loading...