Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa gari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by araway, Jul 22, 2009.

  1. araway

    araway JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nikiwa naimani ya kuwa JF ni zaidi ya kijiji na kina mawakala kila kona ya nchi hii naamini pia naweza kupata msaada mkubwa humu wa kimawazo kutokana na tukio la wizi wa gari lilioniksibu.

    nimeibiwa gari aina ya NISSAN SUNNY T553 ATW jana usiku mjini morogoro.nimefikisha suala hili police na kupewa rb no(MOR/RB/756/09)WIZI WA GARI TAR 22/07/09.

    NIKIAMINI KIJIJI HIKI KIMEJAA WATU KUTOKA SEHEMU MBALIMBALI NA WAKADA MBALIMBALI NATUMAINI KUPATA MSAADA WA KIMAWAZO NA USHAURI KUTOKAA KWENU!

    NI KAGARI KANGU KA KWANZA JAMANI!
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ilikuwaje mkuu? ulipark home, bar, au wapi?......mPM Chaku yupo Moro as well anaweza kusaidia...though mwenyewe nipo Moro!

    Just eleza vizuri ilikuwaje .....waweza ni PM pia!
     
  3. araway

    araway JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    maelezo niliyoyapata kutoka kwa dereva wangu ni kwamba alimpa kijana mmoja anayemfahamu funguo amuangalizie wakati yeye kaingia kambarage bar kujisaidia, baada ya hapo yule kijana aliyeachiwa akaondoka na watu wawili ambao kwa madai yake walikuwa washawahi kufanya nao biashara, walimwambia awapeleke mambo club walipofika wakamwambia pale pamepooza watafute bar iliyochangamka, wakaelekea bar moja mitaa ya chamwino inaitwa mriti na hapo wakanywa pombe na jamaa akaacha funguo juu ya meza kuelekea maliwatoni.alivyorudi akakuta meza tupu na jamaa washaondoka na gari. habari ndiyo hiyo mkuu!!

    nitashukuru kwa ushauri wako mkuu napatikana 0715026030
     
  4. F

    Fadhila Member

    #4
    Jul 22, 2009
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Araway
    Hiyo ni fixi kabisaa, kaa chonjo na huyo dereva wako, yumo kwenye mipango
     
  5. araway

    araway JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    bwana fathila nashukuru kwa kunialert, najitahidi kutomwamini lakini nashindwa. nilimwamini sana .
     
  6. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu akujalie ulipate gari lako na umpe utukufu yeye.
     
  7. araway

    araway JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
     
  8. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huo ni mchongo kamata dereva na huyo rafiki yake, kwa nini huyo rakifiki yake aondoke baada ya kupewa funguo
     
  9. araway

    araway JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35

    nimefanya hivyo mkuu lakini bado sina matumaini!
     
  10. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani kwa maelezo ya jamaa inaonekana wazi kabisa dereva au huyo kijana wake kama si wote kwa pamoja kuna mmoja anashiriki huo wizi.
     
  11. Robweme

    Robweme Senior Member

    #11
    Jul 23, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu, pole sana.
    Mazingira na jinsi gari lilivyoibiwa, akika hutalipata tena na tena.Mara nyingi magari yanayoibwa kutokana na uzembe wa madreva huwa hayapatikani kabisa,hivyo ondoa wazo la kulipata tena,hilo sahahu kabisa.
    Kama unataka gari lako lipatikane, basi dreva wako pekee ndo wakukupatia gari lako, full stop.Unajua wewe umeleta mada hapa si kuitaji msaada, inaoneka hata gari hujaibiwa.Watu wanachangia kuwa mbane dreva wako wewe unasema ulimwamini mno,akili huna kabisa,tena wewe mjinga, hulimwani ni mke wako au nani.Sasa kwa taarifa yako dreva ndo ana gari lako, kwaheri.
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sii vizuri kutumia lugha kali ... Kwa mtu aliyepata matatizo.
     
  13. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu kwa yaliyokukumba!kuhusu wizi wa magari siku hizi saloon cars ikiibwa basi jamaa huwa wanalichinja!yanh kutenganisha kila kitu kivyake,Engine inauzwa Kariakoo,gear box morogoro , milango Arusha yanh kulipata ni ngumu sana!kuna jamaa yangu aliibiwa gari yake Corrola moshi hakuipata hadi leo,inasemekana magari madogo yanayoibwa yanapakiwa kwa container usiku na kuchinjwa likifika dar linafika scrap tupu!pole sana ndugu!hope ulikua umewekea comprehensive insurance at least unaweza kuanza kusumbuana nao wanaweza wakakulipa walau kifutia jasho ,kama uliweka thamani halisi ya gar utarudishiwa ila kama ulijipunja manake sis wabongo gar ina thaman ya milion 10 una declare milion 5!likiibwa insurance wana compesate ile milion 5 na si 10 ! pole mkuu!
     
  14. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ebwana pole sana,najua ni jinsi gani imekuuma.
    Nami imenitokea hivyo hivyo na chakushangaza tarehe hiyo hiyo ya 22 lakini June!!!!Yaani last month,yangu walichukua RAV 4 kaka,nimehangaika mpaka sasa hakuna dalili ya kuipata.HAWA JAMAA ni wakuchinja kabisa tukiwafahamu.
    Pole sana kaka
     
  15. araway

    araway JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nashukuru mkuu kwa kuniona hivyo! lakini kama kwa muda wa miaka miwili unampa mtu million 10-20 akupelekee bank bila ya escort na anapeleka bila ya tatizo kuna haja ya kutomuamini mtu kama huyo kwa kagari kasiko zidi 10m? imani hujengwa kwa vitu vidogo mkuu.
     
  16. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
     
  17. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole m2 wangu, sina ushauri ila nakutakia mema na mungu akusaidie upate gari lako.
     
  18. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama umekamata huyo dereva wako na shanta wake basi gari lako utalipata tu, ni hao tu wala usihangaike
     
  19. oswald.akyoo

    oswald.akyoo New Member

    #19
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu,ila never mind,hayo ni mambo madogo sana,maadamu uhai wamekuachia!! kaza buti mtu wangu,utalopata jingine
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana.
    Inatakiwa na huyo dereva akae ndani ili aisadie polisi.
     
Loading...