Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa fedha za mikopo Arusha University, nini kazi ya TCU?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by SilvaG, Sep 24, 2011.

  1. S

    SilvaG Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Board ya mikopo inafanya kosa kubwa sana, inaingia mikataba na wanafunzi, fedha zinapitia kwa chuo kumfikia mwanafunzi.

    Kinachotokea ni hata wanafunzi wanasaini kiasi ambacho kikilipwa hawapewi mchanganuo wake na hivyo kujikuta wanadaiwa fedha ambazo wajanja(vyuo) walikula. Mfano halisi ni chuo cha University of Arusha, mwishowe inaleta migomo isiyo na maana.
     
  2. K

    Kaseko Senior Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujaeleza imekuwaje, acha uzushi
     
Loading...