Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa fedha kwenye ATM !!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wakuletwa, Dec 1, 2010.

  1. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salaam ndugu zangu, kuna utapeli umezuka kwenye huduma za benki hasa kwa wenye kutumia simu za mkononi kuhamisha au kupata huduma zozote za benki. Juzi nilikuwa NMB tawi la Morogoro road hapo Dar nilimuona dada mmoja akilalamika kuwa akaunti yake imekuwa ikihamishwa fedha na watu asiowajua. Ila chanzo kilikuwa hivi! Alipigiwa simu na watu waliojitambulisha kuwa ni watu wa benki na wanamtaka abadirishe namba yake ya siri anayotumia kwenye SIM bank kwani wanaboresha mfumo huo na alipofanya hivyo tu balaa likaanza kila akiweka hela akienda anakuta akaunti nyeupee yaani jamaa wanajichotea kama yao.
    TAHADHARI usiweke wala kuandika popote namba yako ya siri ya benk weka kichwni kwako tu. Pia usikubali kuongea na yoyote kuhusu mambo yakibenki kupiatia simu. Ni bora uende benki mwenyewe.:target:
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakuletwa asante sana kwa taarifa
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kakaribishwa Bongo
     
  4. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taarifa hizo.
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiii Ndio Bongo Dar. Welcome dada
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyo dada aliwafungulia mlango mwenyewe.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akabadilishe pasword au ana pesa za epa
     
  8. m

    mgalisha Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa hiyo
     
  9. minda

    minda JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asante sana pia tuzingatie haya
    • kama hujajiunga na nmb mobile bado hakikisha unailinda kadi yako kwani wajanja wanaweza kuchukua namba za a/c na kadi yenyewe kisha kujiunga kwa niaba yako!
    • kama umeshajiunga usimuoneshe hata ndg yako na. zako za siri za atm na nmb mobile.
     
Loading...