Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WIZI wa dhahabu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Buswelu, Mar 27, 2011.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari

    Poleni na shughuli za kulijenga and kulikomboa Taifa la Tanzania kutoka katika
    mikono isiyo salama. Kuna tatizo ambalo nimeliona majuzi wakati nikiwa katika
    shughli zangu za utafiti wa madini katika mkoa wa Shinyanga wilayani Bukombe.
    Kwa kifupi ni hivi, kampuni ya utafiti ya Tancan mining ambayo ina leseni ya
    utafiti katika msitu wa kigosi imeanza kuchimba dhahabu kimya kimya kwa
    kushirikiana na mafisadi wazoefu katika nchi hii. Wanaotajwa katika scandal hii
    ni Joseph Kaham na Jim Sinclair Founder and Owner. taarifa zisizo rasmi zinasema Joseph Kaham huwa anaenda kuchukua mzigo (dhahabu) kwa siri kutoka Bukombe nyakati za usiku.

    Maswali ya kujiuliza ni je lini serikali imetangaza kuwa Tanzania ina mgodi
    mwingine hata kama ni mdogo kiasi gani unazalisha dhahabu? Na ilikuwaje mpaka
    Joseph Kahama either mara zote au siku moja moja awe ndio mbebaji wa hiyo dhahabu
    kuitoa msituni?

    Yawezekana taarifa mnazo kuwa hicho kitu kipo kinaendelea na mnakifanyia kazi,
    ila kama bado hamjapata taarifa rasmi itakuwa vizuri kuwasiliana na mbunge wa
    Chadema Bukombe ili apate taarifa sahihi. Yangu ni hayo tu yaliyonikera sana
    kama ambavyo wananchi wachache nilioongea nao wanavyokerwa na wizi huo wa wazi.
    Wenu mwanaharakati katika kulikomboa Taifa.
     
  2. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nji hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hapana imezidi ufisadi
     
Loading...