Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa CCM hauvumiliki ni mzigo - Shein katwishwa dhamana ya wizi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwiba, Nov 11, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Unaweza kumjua nani ameshinda na nani ameshindwa katika picha hii ??

    [​IMG]
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    They are all losers!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wAZANZIBAR NDO WAMESHINDA by SEIF
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    ''ndevu ndio zimeshinda...zote mawaa...nyeupeee......kudadeki''
     
  5. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha huyo shein anajinamia anaona haya
     
  6. i

    igoji Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wote wameshinda, na wote ni marais. wanatumia staili ya "Kizenjibara" :tea:
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mchungaji hakuna hata post moja ukaweka nisicheke.
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Na karibu watu wengi wameitafasiri hii picha kuwa inaonekena Shein anaona aibu kwa yaliyotokea na hawezi kabisa kabisa kumface Seif ,haijulikani itakuwaje katika mawasiliano yao ,wengine wanasema Shein amemwomba samahani Seif private ,na kumwambia Ikulu ni yake.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Siasa ni mazingaombwe ndugu yangu! hebu fikiria Sitta alijaribu kupinga ufisadi japo kidogo, leo anaambiwa avae siketi awe na haiba kama ya mama Anna Makinda! Tukija mambo ya Zenj, Maalimu Seif huwa anashinda hiyo haina mjadala, lakini leo Shein ndiye raisi na Shariff anakenua meno!
     
  10. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    W Zenj ndio wameshindwa na Wa Tanganyika.
     
  11. M

    Mkandara Verified User

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwiba,
    Kwa mujibu wa katiba sidhani kama Dr.Shein aliruhusiwa kupiga kura akiwa bara kwa uchaguzi wa Zanzibar maanake sidhani kama wananchi wote (Wazanzibar) wanaruhusiwa kupiga kura wakiwa vituo vya bara ktk uchaguzi wa Zanzibar. Kama hairuhusiwi basi ndio jujue tumeliwa. Mengi yamefanyika kinyume cha sheria lakini ndio hivyo tena gari bovu - sukuma twende!..
     
Loading...