Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa car accessories unaaenda wapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jmnamba, Apr 2, 2012.

  1. j

    jmnamba Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii style mpya ya kung'oa vioo vya gari kwenye foleni kweli limekua tatizo sasa hapa mjini dsm. Hivi wanashawishi wenye mali zao kuwatwanga risasi za viuno labda watashika adabu. Tunatiana hasara sana. Mwingine kaweka ribit jamaa kujaribu kung'oa wakashindwa wakaishia kukivunja... Hebu ona sasa!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    ....inaudhi sana....
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Laumu serikali yako ya magamba, maisha magumu sasa wao wakale wapi ..........
    MP.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    MP! Mwizi hata umpe Manna na Salwa ! Still yet ataiba tu !
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ukiwa na bastola we uwa tu kwani hawa umuhimu kabisa..
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hii kitu imeshamiri sana foleni ya barabara zote za ubungo, especially ile ya kutoka bgrn...
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani serikali ina police wa kuuwa wanaodai haki zao na hawana wa kulinda usalama wa mali za wananchi?
     
  8. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We unataka wakale wapi. Kama vigogo wanakuporea mali zako na hulalamiki. Basi bora wakupore kioo cha gari lako. Wanajuwa utalalamika tu na huna la kufanya.

    CHANGAMKA. USIWE NA KIGUGUMIZI. Angalia wezi waliko na sio vibaka.
     
  9. j

    jmnamba Senior Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanunuzi wa silaha za moto wataongezeka kwa style hii ya kutiana hasara.
    Mpaka siku wang'oe kioo cha gari ya ikulu ndio wajue watu njaa imezidi.
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hiyo haina kulalamika ukimkamata mwizi wako tia kiberiti tu.
    MP.
     
  11. c

    collezione JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    "Ajira ni bomu linalo karibia kulipuka." Haha Huo ni Moshi tu, tunalalamika.

    Ngoja tuwe kama Jamaica. Labda ndo tutaelewa....
     
Loading...