Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa Bandarini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by uwemba1, Sep 10, 2012.

  1. u

    uwemba1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 693
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inasemekana Bandarini DSM kumetokea wizi wa container la shaba ambapo walinzi walifanikiwa kulikamata na baadhi ya wezi wakiwamo police kadhaa (Idadi na majina) Kwa sasa reserved coz cjawa na Uhakika xana so sio vema Kwa sasa, but kati ya wezi waliamua kumteka mlinzi mmoja kati ya waliolikamata container wakati
    Anatoka kazini na kulazimisha wenzao watolewe mahabusu ili aachiwe bahati njema kijana mafunzo ya JKT yamemsave alipofika Sao hill forest (Mafinga) akafanikiwa kuwatoroka watekaji wale na Kwa sasa anahifadhiwa Mafinga JKT. Naifuatilia ikikaa vema nitaiweka mpk majina.
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha!unabana majina wakati tayari waziri kisha weka hadharani majina yote!!!!
     
  3. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aliyetekwa anaitwa Fyzulu huwa yupo kwenye patrol hapa bandari
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Bandari ya Dsm kumbe iko Mafinga Iringa? Ndo najua leo!!
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Ahaaaa! Kumbe na wewe ni Mkuli eh? Niko kwenye msako wa kuwajua wafanyakazi wa bandari wanaokesha JF badala ya kufanya kazi. Nje kuna foleni ya meli na malori nyie mnapoteza muda JF.
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asprin hujui kuwa bandari inatembea?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh!Ufuatiliaji unaendelea sio?
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Wizi umetokea bandarini?!!, mateka katorokea saohill?!
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida. Lazima niwakamate.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hahaaaa hata mie nimeshangaa labda tu-assume container limeibwa dsm port wakalisafirisha wezi na hatimaye wakalikamata huko mafinga.
     
  11. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana mpaka iwe bandari ya kwanza kwa ufanisi. Walilala sana Mkuu.
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ni Guest House iko kurasini shimo la udongo
     
  13. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    naomba sigara nivute
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kubainika kwa wizi huu kumezidi kupigilia msumari kwenye madai kuwa polisi wetu ni wezi wa kawaida waliovaa uniform wakiiba na kuua watu wasio na hatia. Je wameamua kufanya hivi baada ya kugundua kuwa Tanzania imegeuka taifa la majambazi hasa wenye nafasi kama madaraka au ajira katika ofisi za umma/ Je hawa wakulima wasio na nyadhifa tunawapeleka wapi? Nchi yetu imekuwa ya ajabu chini ya utawala wa kisanii na kifisadi wa CCM. Wakati wa kuing'oa CCM ni huu.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilivyosikia mimi kuwa ni mtandao wa wizi wa mafuta na shaba na watu 14 wamekamatwa kuisaidia polisi na uchunguzi unendelea, kwa mujibu wa Kamanda Suleiman Kova - Taarifa ya habari ya saa 1 usiku, channel 10.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Miongoni mwa hao 14 waliokamatwa kuisaidia "polisi" ni "mapolisi".

    Mapolisi kuisaidia Polisi. Kudadadadeki!!
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ulitaka wasikamatwe?
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Siyo wakamatwe tu, nlitaka watiwe shaba za uso. Huu wizi bandarini umesababisha matatizo kwa watu wengi sana, wengine ambao hawahusiki kabisa. Watu wamefukuzwa kazi na wengine wamefungwa kwa kusingiziwa wizi kumbe mtandao wenyewe hata polisi wanahusika. Mafi yao!!
     
Loading...