Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa Airtel

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Maengo, Dec 21, 2011.

  1. M

    Maengo JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana usiku majira ya saa nne niliweka muda wa maongezi wa sh.4,000/= kisha nikanunua kifurushi cha intanet cha MB400 kwa sh2500. Nikaperuziperuzi kwenye intanet kwa muda wa nusu saa pasipo ku-download kitu chochote. Leo asubuhi nikaperuz tena kwa muda wa kama wa kama lisaa limoja na baada ya hapo connection ya intanet ikawa inazingua. Cha kushangaza nilipoangalia salio langu kifurushi nikaambiwa nimeshatumia MB400 zote! Na nilipojaribu kuangalia salio la kawida ambapo jana nilkuwa nimebakiwa na sh 1500 sikukuta kitu! Nilipojaribu kuwapigia huduma kwa wateja walinipa majibu ambayo sikuridhishwa nayo kabisa.
    Naona hawa jamaa nao wameanza wizi kama wa TIGO.
     
  2. M

    Makanyagio Senior Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapana hiyo ni staili ya kula bila kupiga roba. Unatoa mwenyewe kwa hiari yako.
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tungekuwa na active tcra haya yote yasingekuwa yanatupata
    10% zinatutafuna watz. mi ndo leo nimehamia airtel
    kutoka kwa wase.nge tigo halafu ndo hivo tena. but sirudi
    nyuma.
     
  4. sili

    sili Senior Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapana matatizo Kama haya huwa yanatokea Mara chache sana hii inaitwa use overchaged hapo cha msingi piga Tena customer care wakuangalizie matumizi ya siku ya jana au nitumie number yako ya simu unayotumia kwenye modem nitawapelekea kitengo kinachohusika wakuangalizie Mimi nipo kitengo kingine mkubwa!!
     
  5. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nashawishika kupingana na ww. Mimi hununua kifurushi cha Airtel internet cha 400 MB kwa tsh 2500. Natumia mobile internet karibu kila wakati ingawa ku download ni mara chache tumie. Inafika siku 30 najikuta bado nina balance ya mb100 au zaidi ambazo sijazitumia.
     
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Tcra iko kwa ajili ya makampuni na si kwa wananchi
     
Loading...