Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi utakuwa Hivi kwa CCM na NEC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Nov 1, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Majimbo mengi yenye upinzani makali kati ya chadema na CCM wapiga kura wake walio jitokeza ni wachache kuringanisha na waliojiandikisha, mfano wamejiandikisha 400 wanaopiga kura 100, na asilimia kubwa chadema wanakuwa wanaongoza

    Majimbo ambayo matokeo yake hayajatangazwa utasikia CCM inaongoza
    waliojiandikisha ni 2000 waliopiga kura ni 1999, CCM inaongoza kwa kura 1800
    chadema 15.

    Hivi kwanini report wa ITV na TBC wanapotangaza matokeo ya awali hawatoi idadi? hii ni njama ambayo itasababisha matokeo kupinduliwa

    Yangu macho CCM na nguvu ya UMMA NEC wanaandaa kuiba matokeo
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kama hamjui ni kwamba masanduku yanaibiwa njiani kwenda wilayani. Ndo maana utakuta yakishafika wanayafugnua na kuanza kuhesabu upya.
    Ila tuheshimu matokeo ya vituoni
     
Loading...