Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi na wezi katika mitandao ya jamii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Jan 24, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimekutana na habari kuwa kuna wezi wa mitandaoni ambao wanawadanganya watumiaji wa mitandao hiyo, baadaye kuwaibia.
    Kuna wakati hata humu waliwahi kujichomoza (hasa kutoka nchi za Afrika ya Magharibi).

    Wizi wa karibuni ni unaofanyika katika facebook ambapo wezi hao wamekopia nembo ya AMAZON kwa kutangaza kuwa wanatoa Gift Card. Maelezo zaidi kuhusu habari hizi ziangalie hapa: Free Amazon.com gift card promotion is a Facebook scam | Naked Security

    Ninawashauri watumiaji wa mitandao ya kijamii, ambako unaweza kuona matangazo mengi ya biashara za bei za kutupa na zawadi kemkem, wasijaribu kununua chochote humo. Badala yake, unashauriwa kwenda kwa tovuti rasmi ya biashara husika.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    bure aghali, wahenga walisema.
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    POPOOOOO! anapita.
     
Loading...