Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi Mtupu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by klorokwini, Aug 17, 2011.

  1. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Eti wanasema "Heshima ni kitu cha bure", mbona sisi walalahoi hatuitwi "waheshimiwa"? au hatustahili "heshima" au "kuheshimiwa" ?


    Wanasiasa bana!

    Nilikuwepo!
    wasalimieni JF Chit Chat
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    kuitwa 'mheshimiwa' haimaanishi kuwa na 'heshima' ama kuheshimiwa! wanasiasa sio wote wenye kuheshimika/heshimiwa.
    japokuwa siamini kama heshima ni kitu cha bure. wazungu wanasema 'respect is earned'. kitu ambacho nadhani wanasiasa wetu wanasahau, kuwa kwa kuitwa mh na kugawia watoto pipi huwezi kupata heshima. there is no free lunch, heshima inclusive!
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nimekupata king'asti, lakini suala la kizushi! hivi mwenye cheo espesheli serikalini au kwenye chama cha siasa kama hana heshima au haheshimiki tunapomuita muheshimiwa Je muktadha huu unakubaliana na Lugha ya kiswahili? na iwapi thamani ya neno "heshima"

    offu topik: nilitaka kulog out lakini Gun lako limeniturn on ghafla
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    muktadha huu haukubaliani na kiswahili. ingebidi iwe voluntary kuita mtu mheshimiwa. aisee, kuna mtu unamuita mheshimiwa wakati moyoni mwako unamdharau (despise inakolea zaidi,samahani ukoloni umeniweka ukungu akilini,kha!). ila ndo wanaoita hivyo kula yao iko hapo. haina tofauti na jamaa wa ngwasuma na papaa msoffe, wasipompamba hawaendi nanilii
    offutopiki: this gun was meant to turn u off, not on! hujanitendea haki wallah!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    nimepotea njia.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nachoka sana fellow tablet.......hebu angalia
    Mheshimiwa Anna Makinda
    Mheshimiwa mstaafu Lawrence Masha
    Mheshimiwa Januari Makamba
    Mheshimiwa mstaafu Rostam Aziz
    Mheshimiwa Edward Lowasa

    Afu cheki hii

    Askofu Mokiwa........si Mheshimiwa
    Sheikh Yahya Hussein (RIP)...Si Mheshimiwa
    Mchungaji Mama Rwakatare si mheshimiwa kanisani mpaka atinge bungeni
    Padre Karugendo.........Si mheshimiwa
    Profesa Seng'ondo Mvungi, si mheshimiwa, mpaka atinge bungeni
    Mkuu Invisible......si mheshimiwa
    Mkuu Klorokwini........hategemewi kuwa mheshimiwa labda aondoke jukwaa la MMU na Chit Chat
    Babu Asprin...........Mheshimiwa kwa mkewe tu......... watoto wanamwita baba, wajukuu wananmwita babu

    Wanasiasa bana. Mia.Mia.Mia
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    klorokwin, my head is aching.
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nyie matablet mmenitengenezea asubuhi yangu
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Babu on the move, habari yako binafsi babu.
     
  10. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nauliza tu hivi kuna kosa usipotanguliza hilo neno muheshimiwa????
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    utamwita muheshimiwa kama anakupa ugali
    mf waziri kwa rais
    lakini kwetu sisi wajasiria mali huo unafiki hatuna.
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    Fellow tablet unajua inauma sanaaa aisee! samtaimu mtu unapitisha jihada zako zote , unaazima suti na mokasi rangi ya udongo, halaf unajifanya kuamkia shkamoo kila unaemkuta ili uitwe muheshimiwa lakini hauitwi. Kuna njemba inaiba kura, inaiba hela za mikataba, haifungi ramazani, haitoi sadaka kanisani na unaiskia inaitwa "mheshimiwa", nazani tuanzishe petition ya kuliomba razi dikshineri la kiswahili, tumelikosea heshima sana.

    Leo niko serious kweli! baada ya hii sredi kukamilika lazma mtaskia mawaziri kadhaa wamejiuzulu. stay tuned! fellow tablet
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dah! tangu ujiunge JKT umekuwa na mapwenti kuliko shwaznega! nimekupata vizuri sana kwakweli
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wewe ulieksipaya kitambo....
     
  15. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Unashtakiwa kwa kosa la kumvunja m2 mbavu. unakiri shtaka?
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Suali langu kwanini waitwe waheshimiwa? sio lazima umuite wewe! unajua mtu akiwa una uhakika anakuibia halafu kwenye media anamsikia anakuwa adressed kama mheshimiwa inauma aisee! halaf inachafua jina la JF.
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hata kama hakuna kosa! kwanini mwizi ikubalike kuitwa mheshimiwa?. halaf kuna wengine wanaitwa waheshimiwa hata kukoga hawakogi! Heshima iko wapi? leo nina hasira kweli hata waifu kakimbia home.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Sipendi kucheza na wewe una mikono michafu.........
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hehehheh mheshimiwa Bht bana!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Hahahaha...... Hiyo mambo ya kuiba kura peleka kule jukwaa la mastress wakaidiskasi kwa mapovu........ Hapa tujadili hiyo mokasini, ukitaka uitwe mheshimiwa labda ukaazime ya Mbu. Hivi siku hizi yuko wapi huyu mtu?.........BTW ile tabia yako ya kukaribisha wanachama wapywa wa JF wenye ID ya kike umeshaacha? Kabla bado nakushauri uwakaribishe kwa mkwala kuwa wewe ni MOD na wasipokuita Mheshimiwa utawahamishia fesibuku au Michuzi blogu wakauze sura..........

    Hivi hapa tupo jukwaa gani vile?

    Nitendee heshima kwa kuniita mheshimiwa. Na hiyo kesi si itasikilizwa na mheshimiwa hakimu?.....Hivi Nyerere alikuwa mheshimiwa au Ndugu?
     
Loading...