Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wizi mtupu zanzibar;manispaa yagawa uwanja wa mpira wa malindi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 23, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    timu ya malindi imeamua kufunga minyororo ofisi zake na kuamua kuandika barua ya kujitoa baada ya kuamuriwa kugawa kiwanja chake bila taarifa kwa mfanya biashara seleman takie...akiongea na mwandishi wetu mwenyekiti wa timu ya malindi alisema mi nilijua ufisadi uko bara mpaka michezoni sasa...mi nimeamua kuifunga aiwezekani ati unaambiwa imetoka memo toka ofisi ya raisi apewe kiwanja ajenge hotel ya kimataifa.......
    kila la kheri alietangulia ametangulia
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa nini wasimpe bwawa la Bwawani hotel, zaidi ya Malindi kutumia kiwanja hicho, hutumika vilevile wakati wa sherehe za idd zinazo angukia katika msimu wa masika.
     
  3. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wanajua ufisadi upo bara tu; lakini MADUDU YALIYPO SMZ NI YA KUTISHA SANA. Sema WaZNZ nao wamelala mno; akitokea mtu akizungumza kama Viongozi waliopo wadarakani WANAKOMBA maana si kuiba ANAWEKWA NDANI NAKUFUNGULIWA KESI ISIY0 KICHWA WALA MIGUU KM YULEE MWANDISHI..... Kila sehemu pannapoonekana pako loose na pana faida; mtu anaenda kwa mkuu wa kaya pale Mnazi mmoja anapewa ka-MEMO mabo yanakwisha.

    TUKUBALI KUNA UFISADI KTK SMZ!!! SI KTK SMT PEKEE (WOTE NI BABA 1 NA MAMA 1 ...A.K.A CCM)

     
  4. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha jinsi nchi inavyoendeshwa na gurupu la familia moja ,lakini isisahaulike Amani aliwahi kusema kuwa wazanzibar hawakumchaguwa na hata kama hawakutaka kumchanguwa hakuna shida kwani alisema kura yake na ya mkewe inatosha kumfanya yeye kuwa Rais. hatama yake leo tunajionea madhila kama haya lakini Amani si wakulaumia .zilikuwa nguvu za fusadi wa Ben bin Mkapa na dio sasa yana mrudi maovu aliyowafanyia wasiokuwa na nguvu za dola.
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo la Zej uzalendo umewazidi pamoja na nizamu ya woga walioyo nayo viongozi wanawaona kama miungu. Ufisadi ndani ya Zenj hataki hata torch ili uwone kina kiongozi moja anaitwa hapa pangu
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mi nafikiri huu ukoo

    aitwe mwanaheri amani karume....................
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwani huu uwanja unamilikiwa na nani?? na kwa nini wanjenge hapo Hoteli? hamna sehemu nyingine?
     
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Huku kulala mwenzangu sio Zenj tu ila kule Zenj utitiri wa Polisi hauna kazi na hutafuta sababu kama hizi kujionyesha kuwa hawalipwi bure. Angalau Bara watu wanafanya wawezavyo na Polisi ni wachache na wanakawia kufika.
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Timu ya Malindi haina uwanja wa mpira ,hata wao walijikita tu pale ,ilipoanzishwa wakati huo ,lilikuwa ni eneo huru lisilomilikiwa na timu yeyote ile. Just was a free ground kama pale mnazi mmoja ,timu zinacheza na kufanya mazoezi ana kwa ana ,ila vile viwanja sio vya kwao ni vya manispaa wakati wowote unaweza kutumika na kuwatimua ,kusema kweli timu za Zanzibar hazina hati miliki za viwanja hivyo wajuzi wanaweza kutumia mwanya huo na kuwaweka pembeni.
     
Loading...