Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi mpya

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by echuma, Aug 11, 2012.

  1. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani jihadharini na wizi huu

    Nimepigiwa simu na mtu nisiemfahamu akajitambulisha anaitwa Bwana Mrisho akajifanya ananifahamu hadi sehemu yangu ya kazi, nikamuuliza anashida gani akasema eti yeye kwa sasa yuko Arusha anafanya kazi na kampuni ya GTI mwaka sasa na wanashugulika na kutoa chanjo kwa wanyamapori.

    Dhumuni la yeye kunipigia simu kulikuwa na mambo mawili kwanza ni wanafungua ofisi mpya Masaki hivyo wangehitaji msaada wangu kuwaonyesha vifaa na watumie njia gani ili wafanikiwe katika biashara yao,la pili akasema yeye ni Operation manager kwenye hiyo kampuni na kwa sasa kuna wazungu wake wako sea cliff hotel wamekuja na ndege yao kutoka ujerumani iko airport na wapo kwenye kikao ila saa sita kinaisha, baada ya hapo watahitaji kuonana na supplier wa dawa za mifugo ili awapatie dawa na supplier wa mwanzo alipata scholarship ambapo yeye na mhasibu huwa wanapata kitu kidogo kutoka humo so wanataka mimi nikaonekane kama supplier halafu kwenye mgao na mm watanipa nikawambia NDIO.

    *Akanitumia namba za dokta ambae anauza hzo dawa niongee nae nimwambie mimi ni mjasiriamali nlikuwa nahitaji pea 50 ,nikampigia akasema bei ya wajasiriamali ni 2.5 milioni kwa pea moja akauliza nahitaji pea ngapi nikamwambia akasema mzigo umeingia juzi hvyo zipo, nikampigia tena Mrisho nikamwambia zipo akasema niuulize tena kwa sasa vitu viwili bei ya package( dawa zitasafirishwa hvy kuna package wanafanya ili zisigusane) pamoja na risiti plain ili ndio tuje tubadilishe bei halafu yeye anaongea na mhasibu waweke cha juu shilingi ngapi?mhasibu yeye yuko sea cliff na wazungu nikapiga akasema package 400,000 na risiti 200,000 halafu yeye akapata jibu cha juu ni 500,000 kila pea mgawo utakua 800,000 kila mmoja nyingine ndio zitamaliza pesa ndogondogo zitakazohitajika. ila dokta alisema kutokana na wajasiriamali kuwa waswahili muda mwingine hivyo tunatakiwa tulipe laki sita kwanza ya package na risiti.

    *Akanambia watanipigia wazungu kuuliza kama nauza hzo dawa zinaitwa GUSTAVIC(ya ujerumani) nauza na bei gani ok wakapiga wakahitaji pea 50 ambapo niliwaambia bei 3,000,000 malipo nikawambia pesa sio cheki na iwe ni tsh sio usd akasema sawa atanipigia baada ya muda mfupi.

    Akapiga tena Mr Mrisho akisema wazungu wamefurahi kuongea na mm na wako willing kutoa hiyo pesa ila wapo wanafanya mchakato na mhasibu ili watoe pesa ila kuna tatizo moja *yeye yuko porini na pesa anazo ila ziko benki hivyo ili dili lisiharibike inabidi nitafute mahali hiyo laki sita nimlipe dokta nikienda sea cliff ndiko ntachukua kwenye fungu halafu yeye pesa yake atanipa account namba nimtumie nikamwambia sawa. mara dokta akapiga anasema vijana ndio wanatoka ofisini mda huo kwenda kununua package kwa ajili ya wateja wengine kama niko serious nitoe pesa ili na mm wafate hyo package nikamwambia muda huo nnadrive anipe nusu saa nimtumie akanipa namba za kutuma hzo pesa moja tigopesa nyingine mpesa .

    Nikaanza kuona biashara inaingia dosari ntafanya nao kazi ila sio hela yangu kufanya nao kazi nkafikiria kwanza nikapata maswali yasiyo na majibu 1. Hao wazungu wametoka ujerumani kwann waje kununua dawa za ujerumani Tanzania?,kama mhasibu na huyo Mrisho wanazonamba za Dokta kwann wasimfate wenyewe ili mgao uwe mkubwa kwao?,Na itakuwaje mtu unafahamiana nae kibiashara hamhaonana zaidi ya mwaka uje umuamini akuchukulie pesa nyingi kiasi hicho?kama inatakiwa deposit kwann isiwe ya package peke yake hadi iwe package na risiti ntalipiaje risiti kabla ya kupewa? nikaamua kuingia kwenye mtandao nikaandika jina la dawa ikaonyesha majibu mengi ila moja ni la alert ya wizi na namna hiyo nikawatumia sms wasijaribu tena kunitafuta.

    Tuweni makini jamani usikubali ofa hata kama ni kiasi kikubwa kutoka kwa usimjua inamaana yake kwake*
     
  2. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wizi wa kizamani sana huo! Ungewakamatisha hao!
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole kama umekwepa wizi huo mkuu!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Asante kwa kutujuza, but, hiyo style ya wizi imeripotiwa mno humu janvini.
     
  5. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    me nilishazoea wa *tavuti huu wa rununu ilikuwa haijawahi kunitokea*
     
  6. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ila namba zao ninazo nahisi hata namba huwa wanabadilisha au wanakuhack mwenye namba wanatumia kama wa tigopesa
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Du!Umepona na mtego huo,mshukuru Mungu
     
  8. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Ndio kikubwa tu halafu siku ya kufa nyani miti huteleza
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa hakika usemayo ni kweli!Hapa inaonekana ni jambo la kawaida kwa baadhi ya watu ila kuna watu huumia kwa mambo kama haya
     
  10. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mimi kawaida yangu ni kupata maelezo sana ili nikuelewe ila hawa hata sikuuliza sana,nimekubali wanatumia akili ila kuna sehemu ubunifu umepungua
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh!nakumbuka ilikuwa mwezi wa tano dada mmoja pale iringa alipigwa kihivyohivyo,tena wale jamaa walijitambulisha kama wakenya.Huyu dada alitoa mkasa mzima kupitia Ebony Fm.
     
  12. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa alilizwa mil150 kwa staili hiyo
     
  13. CRISTA

    CRISTA Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 13
    Pole sana na yaliyokkuta laki sita mchezo
     
  14. k

    kpepeo New Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du pole sana bwana
     
Loading...