Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi mpya wa VODACOM !?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samito, Oct 19, 2011.

  1. samito

    samito JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hello pipo,

    leo nimepigiwa simu toka number hii +25515600 kwenye simu yangu ya voda afu ni sauti iliyorekodiwa kwenye mashine ikiwa inaongea upesi upesi(sikumbuki) ila mwisho wakasema kukubali bonyeza 1 ..... mimi sikubonyeza baada ya kimya cha sekunde kama tatu wakasema sijakuelewa nikaamua kukata simu.

    kuna mtu keshapata simu ya namna hii? je ndo wizi moya huo ukishabonyeza 1 uanze ku2miwa ujumbe kila siku na kukatwa hela? ivi sheria inasemaje? TCRA wanatulindaje mobile users?
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Serikali ya CCM haina hela! sasa hivyo ndivyo vyanzo vya kukusanya hela pole yetu hata mimi yameshanikuta sijui hili swala nipeleke Takukuru au wapi! hata hiyo Takukuru wote wezi pia.
     
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huu ni wizi wa waziwazi tena mchana kweupee, wameamua kunyonga wanyonge!
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yawezekana serikal ya CCM imepandisha kodi maana hali ni mbaya kwa matumizi ya simu kwani makato makubwa sana
     
  5. t

    themankind Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    +25515600-Bonyeza moja kukubali Vodacom Mobile radio!!vodacom swaga music radio,you can listen all the music you want ,haahaaa hiyo ni VAS ya voda, ila sijui inakula shilingi ngapi!! ukipiga 15600 you can listen hiyo music(bongofleva,international music,gospel nakadharika), na mambo mengine!
     
  6. samito

    samito JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haha haa kumbe ndo upuuzi huu, hawa wanachekesha, simu yangu inaredio siitaji redio nyingine, nyumbani ipo, kwenye gari ipo, ofisin kilaptop changu ni nusu ya hard drive imejaa mziki sasa nikatwe hela kwa kipi spesho, HUUU NI WIZIIIIIIII....

    mulika mwiizi...
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    na hata tigo wana kamchezo hako.....namba yao ni 0713800800
     
  8. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaa macho mjini kuna mambo
     
  9. samito

    samito JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa imebaki kuamia airtell..

    kweli kuna mambo ila hii najua inahusu hata wa vijijini, bibiangu kama amepigiwa hako kasimu anaweza kulalamika kweli kuwa kuna watu wanamchezea kumbe ni mashine inamjibu lol
     
  10. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    you have won a rottery luck draw $199999!!! call us +194528451111575 free!
     
  11. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa TIGO ndio wannyonga wanyonge Wezi wakubwa.......Matangazo yao na mambo wanayofanya tofauti kabisa cjui TCRA wapo wapi? Tuungane tufanye campaign kuwahama hawa wezi....
     
  12. samito

    samito JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wazo zuri..

    mi nahamasika kuhamia airtell... kimodem changu cha home natumia airtell hawana sanaa sana kama hawa voda na tiGO..
    [​IMG]
     
  13. samito

    samito JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]

    aah acha niwape promo, mods mtanisamee maana tigo wazamini wetu hapa jf ni wezi, bora hao apo juu airtell wana KA-unafuu
     
  14. s

    shwishwi Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nimepata hii msg mda si mrefu:

    YOUR MOBILE NO WON 550,000 POUNDS IN THE BLACKBERRY INTL DRAW IN UK, PIN BBE11, SEND YOUR NAME AND PIN IN BBUKDREA@VF.VC TO CLAIM ......wtf! from this no +905488756733
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna kampuni iko dar tu inaoitweje tena nadhani wote tuhamie huko tu
     
  16. samito

    samito JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasatell?

    mi nashangazwa na TCRA huwa hawatoi TAMKO wao kimyaa!
     
  17. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Mitandao yote ni sawa its the matter of linnear programing kwa wewe mwenyewe kujiunga au kutojiunga na huduma au promotion wanazotangaza na zote utalipia kwani wapo kibiashara na ukijiunga kuna njia ya kujitoa ambayo utaelekezwa na idara ya huduma kwa wateja.
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lowasa +rostam= 100%hisa za vodacom
     
  19. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mulika wezi
     
  20. muhandu

    muhandu JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    lowassa ni agent na kampuni yake ni alphatel na rostam ni moja ya wakurugenzi wakuu.makaratasi ya kiofisi chini kabisa utaona majina hayo na la MR.ROSTAM limo.
     
Loading...